HỒI HƯƠNG.............................

Thảo luận trong 'CHIM CU GÁY (Streptopelia)' bắt đầu bởi minhxiro, 29/1/16.

1. minhxiro

minhxiro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,753
    xin chào tất cả ae cu gáy abv ..minh đã trở lại , ko còn mồi ,bổi.....đặt biệt là tệ hại hơn xưa.

2. duongminhtam

duongminhtam Member

Thích đã nhận:
    212
    Chúc mừng sự trở lại tương lai sẽ lợi hai hơn xưa :applause::applause:. Mồi và bổi đi đâu hết rồi anh?

3. ngvu

ngvu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    388
    Về lại mái nhà xưa rồi hả. Xem hôm nào rảnh rỗi lên chú Trí sách con về nuôi. Nhà chú tầm 30 con

4. minhxiro

minhxiro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,753
    -cảm ơn sự động viên của bạn duongminhtam.mồi và bổi nhờ ae nuôi hộ nhưng con thì chết,con thì mất ,con thì vợ phóng sinh. cua như hết...............
    - chào vũ minh về rồi .ko thể bỏ niềm đam mê được. nên ae em củng đưa vài con về chơi tạm.nhưng nói thật là ko thể vừa ý được vũ ợ.. ngày 18 vừa rồi minh có mới bắt được thằng bổi thổ pha củng tam. vũ....ko đưa đc hình lên vì quên cách phot hình rồi ..hu...........

Last edited: 30/1/16
  5. Chiêu tất sát

Chiêu tất sát Active Member

Thích đã nhận:
    539
    A về rồi ah? E là Kiên đây a, có gì nhờ a cho e lại số điện thoại. Sđt e đây: 0933939038. Chúc a trở lại vui vẻ với nghiệp cu cò.

6. Quangiahuynh

Quangiahuynh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,313
    Chúc mừng anh đã trở lại...
    Năm mới kính chúc anh và gia đình dồi dào sức khỏe...vạn sự như ý...

7. minhtrithanhtra

minhtrithanhtra Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6,623
    Chào chú Minh năm mới nghe, làm ăn có ra chi không mà hồi hương? mà thôi, làm ăn tại quê nhà cho đỡ vả và còn dịp đi bẫy cu, bữa mô lên chú chơi.

8. binhbaohiem

binhbaohiem Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    9,842
    Xin chào mừng bác đã trở lại, mong rằng lại sớm thấy bài gác cu của Bác đấy.

BBH

9. tapchoicu

tapchoicu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,458
    Xưa anh đi bảo em lấy 2 con mồi chỗ A Tuấn mà đã mấy năm, chúc anh sớm tìm lại niềm vui cu cò.

10. thucu

thucu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    727
    hnay vào diễn đàn thấy topic này e nhớ về chuyện lúc mấy năm trước lúc bác ấy đi làm xa muốn giao lưu mấy con mồi cho ae,em hồi đó mới tập chơi còn nóng như bổi tập nên nói bác ấy để cho con mồi tốt nhất hình như 5tr sẵn sàng gửi tài khoản trước nhưng bác ấy ko đồng ý vì xa cách không thử được chim dù e đã nói rất tin tưởng,bác ấy sợ mất lòng ae...đến giờ chơi cu mới thấy người chơi cu tốt tính như bác ấy cũng ít dần,giờ nghĩ lại thấy lòng vui vui,dù hồi đó hơn nửa số tiền đó ko mua dc chimcủa bác lại bị họ lừa bán dc 2 con bổi mái,lần này bác hồi hương em hy vọng người tốt như bác sẽ sớm có duyên tìm dc những con cu hay mà mình ưng ý nhé,chúc bác và gia đình sức khỏe, hy vọng có dịp vào đà nẵng sẽ dc gặp bác và bác minhtrithanhtra.thân