Hội lửa Hà Nội

Thảo luận trong 'CHÍCH CHÒE LỬA' bắt đầu bởi mamaaroi, 23/4/11.

1. mamaaroi

mamaaroi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    594
    Gửi các bác xem clip dượt lửa anh em ở HN đây. Nóng hổi vừa thổi vừa ăn:devil::devil::devil:
    [video=youtube;6qvaCV5F7Qs]http://www.youtube.com/watch?v=6qvaCV5F7Qs&feature=player_embedded[/video]​

2. jackyfan

jackyfan Member

Thích đã nhận:
    4
    Cái Hội này là hội nào mà đông vui thế nhỉ?Ko biết off vào những ngày nào nhỉ,nhà e có vài con lửa mà chả dc đi bao giờ

Giapacore thích bài này.
  3. bachmivuong

bachmivuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,538
    Nhìn cái ông mặc áo đỏ với cái ông mặc áo kẻ kề tai nhau chém gió lửa cháy cứ bùng bùng hic hic có khi tuần sau em ra góp tý gió cho nó thành bão luôn =)) mùa bão sắp đến roài ^_^

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:55 PM ----------

Hội này toàn ông... em ko dám nói ra sợ ăn gạch lắm hic hic thui chạy ko nói nữa hé hé

thuyvnpt, Giapacore and Huy_TM like this.
  4. mamaaroi

Thích đã nhận:
    594
    He he Choắt à, mang con hạt tiêu của chú ra đây dượt đê. Toàn ủ chim trong chăn thì bao h mới căng đc. Hè rồi cứ thích nuôi chim chích bông là sao =))

bachmivuong and Giapacore like this.
  5. SonnguyenVT

SonnguyenVT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    500
    Sao dợt ít chim và chủ quá dzậy mamaaroi. Sao không treo theo hình bàn cờ mà treo đường thẳng như thế thì đâu có đấu nhiều được.

Giapacore thích bài này.
  6. Giapacore

Giapacore Well-Known Member

Thích đã nhận:
    120
    HN vẫn ít lửa lắm bác Sơn ơi.. hôm đó đi là đông nhất đó 12 lồng... các tuần trước thường 8 lồng... thứ 7 tuần tới mình góp thêm 1 lồng... còn 1 con bổi vẫn nhát quá.. bao h hót xổng mới cho đi... con đó để lồng to mang đi cũng ngại....

bachmivuong thích bài này.
  7. mamaaroi

Thích đã nhận:
    594
    Cảm ơn bác Sơn tại chỗ treo có vậy thui bác ạ nên đành phải treo kiểu hàng ngang hic hic. Chắc hôm tới phải chăng thêm dây ra quá chứ em thấy vẫn ko có chỗ treo

8. SonnguyenVT

SonnguyenVT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    500
    Các bạn cứ làm bằng các cây sào bằng tre tầm vông ấy. Chôn 4 cọc làm trụ rồi thiết kế giàn treo như hình bàn cờ ấy. Có dzậy thì lâu lâu mới chuyển vị trí cho các em để các em nó luôn được đấu với các em lạ và đấu tập trung hơn. Thân

bachmivuong thích bài này.