Hội quán họa mi Khánh Hòa ( Tầng 2)

Thảo luận trong 'Hội quán họa mi ABV Khánh Hòa' bắt đầu bởi HungNews-nt, 2/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HungNews-nt

HungNews-nt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    9,537

CHÚC MỪNG NĂM MỚI
    Chúc mừng nhà mới

Chỉ còn ít thời gian nữa là chúng ta bước sang năm mới- năm Tân Mão.
    Thay mặt cho BCN Câu lạc bộ Chim họa mi Khánh Hòa gửi tới toàn thể các anh em trên khắp mọi miền Tổ quốc và anh em trong CLB Chim họa mi Khánh Hòa những lời chúc mừng tốt đẹp nhất.
    Xuân sang nhà mới không gì hạnh phúc hơn! Cung chúc Tân xuân, An khanh thịnh vượng, Vạn sự như ý ....................

Mùa xuân sang, bồi hồi nhớ lại. Hội quán Chim họa mi Khánh Hòa là hội quán mới. Được mở lần đầu bởi anh Tuấn Trung Kính (Hà Nội) nhân một lần vào nghỉ hè tại Nha Trang đã ghé qua hội quán có gửi hình ảnh của CLB tới anh em trong diễn đàn ABV. Và từ đó trên ABV xuất hiện tên của Hội quán ban đầu là Hội quan chim họa mi Nha Trang. Từ đó đến nay đã được nửa năm Hội quán đã không ngừng lớn mạnh với sự hưởng ứng nhiệt tình của anh em trong CLB nói riêng và bạn bè trên cả nước nói chung. Nhân dịp năm mới cũng là dịp Hội quán Khánh Hòa và CLB Thơ chim Khánh Hòa đều tròn 100 trang. Thay mặt Ban Chủ nhiệm CLB, xin cảm ơn anh Tuấn và tất cả các anh em trong ABV đã ủng hộ giúp đỡ. Một lần nữa xin chúc toàn thể một năm mới An khang thịnh vượng, Vạn sự như ý ..... Chúc ABV ngày càng lớn mạnh phát triển không ngừng!

Để cho hội quán phát triển nói riêng và sự lớn mạnh của ABV.
    Hội quán Chim họa mi Khánh Hòa mong nhận được các ý kiến đóng góp của tất cả các anh em!

Last edited: 2/2/11
  2. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537
    Bác Tờ rin vui quá nhỉ! Nhảy lung tung suýt chết cả hai bên. May là anh em xử lí kịp thời. Xong rồi bác mọi chuyện đều diễn ra đúng ý đồ. Chuẩn một năm mới đầy tốt đẹp!

3. HUY HNNT

HUY HNNT Lãng du

Thích đã nhận:
    7,987
    1 2 3 zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz oooooooooooooooooooooooooooooooooo

4. trint

trint Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,844
    Mình cũng một phen lúng túng. Chắc bây giờ ổn rồi nhỉ

---------- Bài viết thêm vào lúc 04:41 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:41 PM ----------

Nâng li mừng năm mới nào ..............................zozozozozozozozozozzozo

tienvanktv, HUY HNNT and HungNews-nt like this.
  5. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537
    Chủ yếu là giành ly uống trước, sau này sẽ đổ rượu thêm vô, nhà sẽ mới và đẹp hơn!

---------- Bài viết thêm vào lúc 04:44 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:43 PM ----------

Anh em mình chúc Tết chục chai! Lấy ít hương say đi chúc Tết! Trong lòng phấn khởi đón xuân sang!

tienvanktv, HUY HNNT and trint like this.
  6. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537
    Sau vụ này em lại phải lo ít việc! Các bác đi về là em đã hoàn tất nhà mới! Các bác đón chờ xem!................ 3 chờ ...........7 đợi .........9 cái mong

---------- Bài viết thêm vào lúc 04:59 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 04:53 PM ----------

Các bác uống thêm chai nữa cho đượm đượm say say. Trong lòng cảm xúc cứ dâng trào, sang nhà vui vui làm chén nữa!

7. HUY HNNT

HUY HNNT Lãng du

Thích đã nhận:
    7,987
    Anh Em đâu cả rồi..........................................?

tienvanktv, trint and HungNews-nt like this.
  8. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537
    Em tưởng bác chêm zô, em làm chai bên kia, cuối cùng lại chỉ nối dài thêm!

---------- Bài viết thêm vào lúc 05:26 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 05:24 PM ----------

Trang sau bác mở với lời chúc. Tết này cứ mỗi trang được mở, thì anh em đều có lời chúc tết nhé! Hết 3 mùng nếu ai còn thích chúc cứ vô tư!

tienvanktv, trint and HUY HNNT like this.
  9. HUY HNNT

HUY HNNT Lãng du

Thích đã nhận:
    7,987
    Chú Mừng Năm Mới ! Anh f5 liên tục có thấy gì đâu . chú vào sửa đi rồi anh chêm vô chú cóp và luôn là ok .

---------- Bài viết thêm vào lúc 05:33 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 05:26 PM ----------

Ơ sao Chú không sửa đi ........................................................ Anh chêm rồi , Chú chuyển nó sang 08 đi .

---------- Bài viết thêm vào lúc 05:45 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 05:33 PM ----------

Last edited: 2/2/11
    trint and HungNews-nt like this.
  10. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537
    Dạ chưa đâu anh à! Em đang bận nên chưa được! Để tối nay em làm anh à! Anh yên tâm đi! Thế là tuyệt tuyệt vời rồi bác à!
    Hoa đẹp quá!

---------- Bài viết thêm vào lúc 05:51 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 05:49 PM ----------

Em vừa làm vừa xẹt vô! Anh qua bên nhà cho sang trang mới luôn! Anh cho nhà mới một cành đào và một câu chúc luôn!.... Ở trên bài Nghinh Tân ấy!

11. trint

trint Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,844
    Hôm nay mình bận rồi . Nhân đây trong không khí của đêm GIAO THỪA mình xin chúc toàn thể các anh em trên diễn đàn nói chung và các anh em trên ABV Khánh hoà nói riêng cùng gia đình một năm mới đầy may mắn , an khang , thịnh vượng.

HUY HNNT, HungNews-nt and tienvanktv like this.
  12. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537
    Chỉ còn ít phút nữa là bước sang thềm năm mới Tân Mão 2011, cảm xúc mùa xuân đang rất rất gần ........

---------- Bài viết thêm 03-02-2011 vào lúc 12:11 AM ---------- Bài viết trước được viết 02-02-2011 vào lúc 11:22 PM ----------

Cuối cùng những chùm pháo hoa đã nở rộ trên khắp mọi miền đất nước! Báo hiệu một năm mới bắt đầu!
    Xin chúc quý vị và các bạn một năm mới VẠN SỰ NHƯ Ý!

[video=youtube;k30COMB_Soc]http://www.youtube.com/watch?v=k30COMB_Soc&feature=related[/video]

Last edited: 3/2/11
    trint and HUY HNNT like this.
  13. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537
    Năm mới mở mắt ra thấy ngôi nhà mới mới đẹp biết bao! Xua tan đi hết bao vất vả lo toan của một năm đã qua để tận hưởng sự thanh thản, niềm hân hoan, không khí trong lành của buổi sáng đầu tiên của năm mới.
    !
    Xin cảm ơn ABV! Một lần nữa xin chúc ABV phát triển, phát triển, ........ gấp năm, bẩy... trăm... lần năm ngoái!

Xin Chúc toàn thể anh em trong CLB năm mới có những chú chim mi đúng như ý mình mong muốn .....!

trint and HUY HNNT like this.
  14. HUY HNNT

HUY HNNT Lãng du

Thích đã nhận:
    7,987
    CHÚC MỪNG NĂM MỚI

Chúc toàn thể Anh Em đón một cái Tết ĐOÀN KẾT-VUI VẺ-THÂN THIỆN-HẠNH PHÚC và MẠNH KHỎE

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:59 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:56 PM ----------

CHÚC MỪNG NĂM MỚI

trint and HungNews-nt like this.
  15. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537
    Tết có hoa có lá, không thể không có bánh chưng xanh. Các bác nhìn xem có ngon không?

HUY HNNT and trint like this.
  16. tiencuong

tiencuong Moderators

Thích đã nhận:
    3,448
    Chúc mừng các bác Hội quán họa mi ABV Khánh Hòa đã xây lên tầng 2.

Năm mới em chúc các bác luôn mạnh khoẻ, gia đình hạnh phúc, làm ăn phát đạt, nuôi chym khoẻ, chọn được nhiều chim hay.

HAPPY NEW YEAR !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

trint, HungNews-nt and HUY HNNT like this.
  17. HUY HNNT

HUY HNNT Lãng du

Thích đã nhận:
    7,987
    CHÚC MỪNG NĂM MỚI

Cám ơn tiencuong đã ghé thăm và Chúc Tết Anh Em Hội Quán . Thay mặt Anh Em CLB Chim Họa Mi Khánh Hòa Chúc tiencuong cùng toàn thể Gia Đình luôn Mạnh Khỏe - Hạnh Phúc và Thành Đạt .

---------- Bài viết thêm vào lúc 10:44 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 10:28 PM ----------

CHÚC MỪNG NĂM MỚI

Hưng ơi ! Chú Văn có vấn đề gì không mà lên thank rồi xuống không viết gì hết vậy ?

tiencuong, trint and HungNews-nt like this.
  18. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537

CHÚC MỪNG NĂM MỚI
    TÂN MÃO 2011

Last edited: 3/2/11
  19. HungNews-nt

Thích đã nhận:
    9,537
    THÔNG BÁO

Nhân dịp năm mới! Mừng Đảng, Mừng Xuân Tân Mão 2011.
    CLB Chim họa mi Khánh Hòa tiến hành Giải chọi chim Họa mi Mừng Đảng Mừng Xuân Tân Mão 2011.
    Giải khai mạc vào lúc 7h30 ngày 6-2-2011 (Tức ngày mùng 4 Tết Tân Mão) tại Hội quán Chim Họa mi Khánh Hòa, thôn Phú Nông, xã Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa.
    Giải thưởng gồm có 5 giải:
    Giải vô địch: 1 Lồng Quy Nhơn, trạm trụ rồng trị giá 1.900.000 đồng, cờ và tiền.
    Giải Nhất: Cờ và tiền.
    Giải Nhì: Cờ và tiền
    Giải Ba: Cờ và tiền
    Giải Khuyến khích: Cờ và tiền

Giải sẽ được truyền hình trực tuyến qua địa chỉ:
    113.160.250.103:1000

Để xem được, mời anh em cài đặt IE8 (Internet Explorer 8)
    Trong IE8: chọn Tool >chọn Internet Option > Chọn Security > Chọn Custom Level
    Trong phần Custom Level di chuột xuống phần ActiveX Controls and Plug-ins
    Chọn Enable 5 mục liên tiếp > Cuối cùng OK

Chương trình truyền hình trực tuyến của CLB chim họa mi Khánh Hòa vẫn đang trong quá trình thử nghiệm nên không tránh khỏi các trục trặc. Mong các anh em xem. Trong quá trình coi trực tuyến có điều gì mong các anh em góp ý trong Hội quán chim họa mi Khánh Hòa.
    Chúc các anh em một năm mới vạn sự như ý!

Last edited: 4/2/11
  20. HUY HNNT

HUY HNNT Lãng du

Thích đã nhận:
    7,987
    Cám ơn Chú Hưng nhiều nhé , Chú chu đáo quá , trong hội cần rất nhiều người như Chú .

trint, tienvanktv and HungNews-nt like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.