Hỏi về buddy & ignore list!

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi Blue_Dolphin, 17/11/06.

1. Blue_Dolphin

Blue_Dolphin Khách trọ nhân gian

Thích đã nhận:
    7,984
    Các bác admin cho em hỏi 1 câu hơi banana 1 tí...xin giải thích cho em cách dùng buddy & ignore list với ạ!
    Thank!

2. chaulahan

chaulahan Giáo làng hưu trí

Thích đã nhận:
    12
    Trong khi chờ đợi bác min trả lời, Giáo em biết tí ti (cũng chuối cả thôi) nên giải thích với Cá heo tí tẹo nhá:
    - Ignore list: Danh sách những nick mà mình không muốn nhận tin nhắn (PM) từ họ. Những nick trong list này khi PM đến sẽ bị "tường lửa" hủy mất.
    - Buddy list: Danh sách những nick "tình thương mến thương", còn để làm gì thì... chưa biết! :devil:

3. Blue_Dolphin

Blue_Dolphin Khách trọ nhân gian

Thích đã nhận:
    7,984
    Hihi...Bác chaulahan làm em mắc cười wá đi...:D Blue iem cũng mang máng bít là buddy list là "tình thương mến thương" nên add vào 1 list dài ngoằng lun á..:D rùi khi những người trong list buddy online thì bên cạnh họ hay có 1 dấu +...chả bít để làm gì lun...:D

4. Mig29

Mig29 mig29

Thích đã nhận:
    764
    Hình như những nick nào đã lâu năm trong list buddy mỗi khi online lại còn xuất hiện hình trái tim đập ình ình như trống trận ấy chứ, hihi. Hôm nay Mig mới để ý mấy cái mục này, phần dưới cùng lại còn mục "cảnh cáo..."!!! Đáng ngại đáng ngại. Klick thử vào nick của cá heo xem sao, hè hè, vui tí thôi nhá, mình quý cá heo mà.

Last edited: 18/11/06