Hỏi về các loại cá ăn thức ăn thừa

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi tino9008, 28/2/07.

1. tino9008

tino9008 Active Member

Thích đã nhận:
    5
    các tiền bối có thể kể dùm em vài tên cá nào ăn thức ăn thừa cũng như lau kiếng và chỗ mua, giá cả ?? =P~ :x
    nghe nói mấy chú chuột cũng dọn dẹp dữ lắm phải ko =P~ =P~ và chỗ mua chúng ở đâu =P~ =P~
    mong hồi tin :x :x

2. Thietdienlaota

Thietdienlaota Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Bạn có thể mua chuột, trường giang sao, tôm hoặc tép nhỏ... Không nên mua cá lau kiếng vì cá lau kiếng xấu... Nên mua bống vàng ăn rêu nhưng nên mua cá nhỏ, không nên mua loại này nhiều vì nó sẽ làm hỏng lá cây... Nếu được, bạn mua mấy con cá đuối hổ nhỏ nhỏ... Mình nghe nói ở TP. HCM người ta bán 20k/1 con loại này thì rất đẹp... Nghe nói Cao Quý, Thúy Phát, Nguyễn Thông, hoặc bạn có thể tìm anh Codai ở Ngã Tư Lý Chính Thắng + Nam Kỳ Khởi Nghĩa... để mua và được tư vấn lun... Mình ở Đà Nẵng nhưng có đọc diễn đàn nên biết sơ sơ... Các cao thủ giúp bạn ấy với nhe....

3. hag

hag Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Cá đuối hổ nhỏ nuôi trong hồ xi măng được không bác, sao em nghe nói giá nó mắc lắm mà trên 100K!

4. _Mr_Boo_

_Mr_Boo_ Well-Known Member

Thích đã nhận:
    37
    nó là con tỳ bà bướm đó anh,rả,ko mắc.nó to cỡ ngón cái of anh àh.địa điểm bán thì như trên đã nói