Hỏi về KIM CƯƠNG ĐỎ.

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi kingkamfa1, 13/5/07.

1. kingkamfa1

kingkamfa1 Active Member

Thích đã nhận:
    4
    Cho em hỏi :em thấy trên 4rom KCĐ thường là má đỏ:mad: ,châu lan đầu,đỏ khắp người.Sao con cá KCĐ của em 2 má màu vàng! châu ko leo đầu ,nhưng cái bụng thì đỏ hoe vậy cá em phải KCĐ ko 3 ngón,tại hong có máy chup. nên tả :D
    Cảm Ơn.

2. bi113

bi113 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    mình đoán co thể cá bạn la PLT đó, tại zì mình nhin 10 con PLT, thì con nèo, mình cũng thấy cái mặt nó vàng vàng .Co zì sai bạn bỏ we.

3. kietnguyen

kietnguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    akc cái này chắc đoán mò quá chứ sao biết được đây chời,có lẽ con của bạn bị lai thôi kô sao đâu,có lẽ cha là gì gì đó còn mẹ là KC đỏ kô chừng. Nếu có hình thì up lên coi chơi nhé.

4. finalshara

finalshara Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Up hình lên bạn ui, mới biết được.................................................

5. truong

truong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    KCĐ thì ít có em nào châu leo đầu lắm bạn à.theo như diễn tả của bạn thì mình nghĩ cá của bạn là kcđ đấy vì kcđ được lai tạo từ cha kcx và mẹ là huyết châu nên má vàng và ức đỏ là đúng rồi.

6. phuocdn

phuocdn Member

Thích đã nhận:
    0
    Cái này thì bó tay thôi! bạn phải post hình lên mới được, như vậy anh em mới phân biệt giúp bạn !! cố gắng nhé! trăm nge ko bằng mắt thấy mà!

7. kingkamfa1

kingkamfa1 Active Member

Thích đã nhận:
    4
    hii. Mấy ngày hôm nay châu của con CKĐ của em bắt đầu lên màu vàng óng rồi chỉ 1 ít chỗ thôi:D :D