hỏi về king kamfa???

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi cá chiến, 9/5/06.

1. cá chiến

cá chiến Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    chỉ dùm em king kamfa có phải người nó dài giống khỉ,mắt trắng có châu,mỏ ngắn và không có chữ trên đầu phải không mấy anh,em định mua 1 con thấy gần nhà có bán 1 con giống như em mô tả cỡ 2 ngón giá 300k,mấy anh chỉ dùm coi có nên mua không,cảm ơn trước nha.

2. lovesickmissyou

lovesickmissyou Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    nói như bạn thì con nào King nào chẳng là kkf, mà 300k mà đầu nó ra sao vậy. nếu nó như mang hình LCD thì đừng có mua.
    chịu khó đợi ý kiến mấy bác kia rồi hãy quyết định.

3. cá chiến

cá chiến Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    đầu của nó giống khỉ lắm nhưng chưa có đầu mà màu đỏ như máu khắp đầu

4. batuocbongdem

batuocbongdem Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Nói chung bầy giờ ko thể phân biệt nổi kkf rồi em...nhưng cách nói trên chỉ là trước đây...bây giờ thì ko còn như vậy rồi.Quan trọng nhất của kkf là dàn châu nhiều và rất đẹp,đuôi quạt ko phải tròn.Còn nếu em mua cá bột thì hên sui thôi..khó lên đầu lắm.Nhưng nếu mình thích thì cho dù nó là kkf hay loại gì thì vận đẹp em ah.Theo anh thì với số tiền đó em mua 1 em nào có đầu rõ thì tốt hơn...dù sao thì nó cũng có đầu ...nếu ko thích thì bán lại cũng dc.Còn hơn ham kkf mà mua cá bột ...nếu ko có đầu thì em có bán dc giá 300 như lúc em mua vào ko.