Họp hành giao lưu cuối năm của hội cua gáy Đồng Nai..

Thảo luận trong 'Cu gáy cafe' bắt đầu bởi GHT, 7/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Chuẩn bị chúng ta tổ chức họp mặt các thành viên trên toàn diễn đàn, Hội cu gáy ABV Đồng Nai nhân sự kiện này và sự kiện chia tay chức hội phó của Bác Gáccu, Hội chúng ta cũng nên tổ chức buổi gặp mặt chứ nhỉ.
    Nhân dịp này GHT xin ủng hộ hội 1 két bia tương đương 500k. Đề nghị Bác cả sung sướng cho GHt biết số TK để chuyển cho nhanh nhé.
    Cảm ơn các anh em - Thân.

cudu, phamxuanthinh, ptde and 19 others like this.
  2. Loc abc

Loc abc Cu gáy ABV Hà nội

Thích đã nhận:
    7,053
    Quà tặng xin mợ Tú chuyển vào tài khoản NH của "gùla" - thủ quỹ hội cu gáy Đồng Nai theo thông tin:
    Chủ TK: Nguyễn Tuấn Khoa
    Số TK: 10222429317011
    NH Techcombank - chi nhánh Nguyễn Văn Trỗi , Tp.HCM
    Cám ơn thím Tú, nhưng tài trợ bia mà không tài trợ mồi tớ thấy .....thiêu thiếu =)) =))

Last edited: 7/12/11
  3. Hoàng ĐL

Hoàng ĐL Super Moderators

Thích đã nhận:
    14,294
    Cụ lại được voi đòi cả 2 bà Trưng ...
    (50 cí tự, hic)

4. cuhobo

cuhobo Hội trưởng cu gáy ABV Đồng Nai

Thích đã nhận:
    9,128
    Úi chu choa,sướng. Anh em hội đồng nai vỗ tay hoan nghênh tinh thần cụ GHT đi chứ nhẩy:applause::applause:? Kiểu này thì buổi họp bất thường chủ nhật tới của hội ĐN(đang lên kế hoạch)lại say nữa rùi. Cụ có dịp vào miền nam thì hội sì gòn và hội đồng nai chẳng dễ cho cụ tỉnh mà về.
    Cụ hào phóng thì xin thay mặt ae đồng nai kính cẩn nhận ngay chứ nào dám chê.
    đây là số tài khoản:
    Chủ tài khoản: Nguyễn Văn Trọng Nghĩa.
    Số tài khoàn: 05000 251 970 1 phòng giao dịch trảng bom đồng nai.
    Một lần nữa trân thành cảm ơn cụ GHT vì nhờ cụ ae lại có cớ để không được tỉnh:laughing:.

5. Loc abc

Loc abc Cu gáy ABV Hà nội

Thích đã nhận:
    7,053
    Thế thì Loc abc góp 1 dĩa mồi góp vui cùng đại hội cuối năm của hội cu gáy Đồng Nai cho xôm tụ vậy!
    @ Cu Khoa check tài khoản nhé!

cudu, loctranphu, ptde and 16 others like this.
  6. almanach

almanach Cu gáy ABV Thủ Đô

Thích đã nhận:
    2,726
    Mồi gì đấy cụ Lờ Á Bờ Cờ ui cụ đừng nói gửi vào mồi chồng đấu hay thổ đồng nhé=)) nghe mồi là em khoái roài, nhậu thì kém chứ phá "mồi" thì em cũng kha khá :laughing:

7. gùla

gùla Thủ quỹ Hội cu gáy Đồng Nai

Thích đã nhận:
    1,153
    Thay mặt anh chị em Hội Cu Gáy Đồng Nai, xin cảm ơn dĩa mồi của cụ Smod và kết bia của cụ GHT góp phần tăng thêm niềm vui cho Hội Đồng Nai. Trân trọng

Last edited: 7/12/11
  8. cuhobo

Thích đã nhận:
    9,128
    Thư Mời Họp.
    Ban chấp hành hội CG Đồng Nai mời toàn thể anh chị em thành viên đến tham dự buổi họp bất thường.

Thời gian: vào lúc 10 giờ ngày chủ nhật 11/12/2011.

Địa điểm: Chòi cá Hố bò (điểm sinh hoạt thường xuyên của hội)

Nội dung:

-BCH báo cáo hoạt động hội thời gian vừa qua,tự kiểm điểm trước toàn thể các hội viên (hội trưởng cuhobo phụ trách).

-Báo cáo các khoản thu chi quỹ hội ( Thủ quỹ gùla phụ trách).

-Các ý kiến thắc mắc,thảo luận,kiến nghị phương thức hoạt động hội trong thời gian tới. (các thành viên).

-Giải đáp các thắc mắc,tổng hợp ý kiến đóng góp,đề ra phương hướng hoạt động hội,(tiến hành theo phương án biểu quyết 3 phiếu thắng 2 phiếu). (hội trưởng phụ trách).

-Gác chai chia tay chức hội phó gác cu-chúc mừng hội nghị thành công.

Đây là buổi họp rất quan trọng tạo điều kiện cho toàn thể ace thành viên có dịp nêu lên tâm tư nguyện vọng của mình đồng thời tư vấn cho BCH có hướng đi mới nhằm xây dựng hội CG Đồng Nai ngày càng vững mạnh.

Đề nghị các thành viên sắp xếp thời gian có mặt đầy đủ. Nếu không có trở ngại trong dịp này hội sẽ kết nạp thêm thành viên mới.

Dự kiến sẽ gác vài kèo tại khu hố bò nếu ae nào có thời gian nhớ mang cu mồi có mặt tại nhà cuhobo vào lúc 5 giờ ngày 11/12/2011 uống cà phê trước khi lên kèo.

mayrau9018, cudu, HoangHL and 24 others like this.
  9. loc ct

loc ct Hội trưởng cu Sài Gòn

Thích đã nhận:
    19,636
    E hèm. Hội cu gáy Đồng Nai nhân sự khá đông cho nên xét thấy một dĩa mồi của cụ Loc abc là không đủ cho nên tôi quyết định tài trợ thêm một con gà cho buổi tiệc thêm xôm tụ. Thân

10. hoan-nc

hoan-nc Thủ quỹ box cu gáy

Thích đã nhận:
    10,456
    Dạ để thêm phần sôi động và phấn khởi cá nhân Hoan-nc bổ sung thêm một thùng Bia tương đương với 500k. Sẽ bắn ngay vào tk của cụ Thủ quỹ Đồng Nai...
    Chúc hội cu gáy Đồng Nai ngày càng mạnh mẽ... Gặt hái nhiều thành công và sang năm tổ chức cho A,E Sang Kampuchia gác Cu và chén gà đi bộ... Trân trọng!

11. cuhobo

Thích đã nhận:
    9,128
    Lại sướng rùi. Thay mặt anh em hội Đồng Nai chân thành cảm ơn cụ Loc ct và cụ Hoàn đã hào phóng tài trợ,giúp anh em sôi động thêm,say thêm. Tình hình này anh em nào không tham dự thì hơi bị phí đấy các cụ nhể?

12. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Thiếu thông tin nên chưa chuyển được.
    Ngân hàng nào vậy trời.

13. almanach

almanach Cu gáy ABV Thủ Đô

Thích đã nhận:
    2,726
    Bắn vào TK thủ quỹ hội CGĐN kìa mợ Tú. Cụ móp Lờ Á bờ cờ có ghi TK gùla rùi đó

14. cuhobo

Thích đã nhận:
    9,128
    Híc! Sơ ý quá ,Cụ Tú chuyển vào tài khoản của thủ quỹ Gùla dùm nhé.

Last edited: 8/12/11
  15. gùla

gùla Thủ quỹ Hội cu gáy Đồng Nai

Thích đã nhận:
    1,153
    Xin thông báo, gùla đã nhận được số tiền ủng hộ một két bia của cụ GHT. Xin cảm ơn bác GHT một lần nữa

16. loc ct

loc ct Hội trưởng cu Sài Gòn

Thích đã nhận:
    19,636
    Chủ nhật này muốn xuống hội cu gáy ĐN nhậu cho vui mà không thấy ai mời. Hay là các bác ĐN thấy tôi ủng hộ một con gà là còn quá ít.....Hehe.
    Chúc cả nhà vui vẻ. Thân

17. tronggiap

tronggiap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,146
    Thì hôm đó Bác cứ giả bộ đi ngang qua vào chơi, chẳng lẽ gặp cơm mà cụ cuhobo không mời. hehehehe
    Thưa cụ! Sáng 5h tập trung nhà cụ Nghĩa làm mấy kèo đấy, Cụ có xuống sớm không? Đánh cu Hố Bò, nếu không có Cu thì ta đi ... Cưỡi Bò......... thích không Cụ!

18. cuhobo

Thích đã nhận:
    9,128
    Hị hị! Cái nhà cụ loc cu to này,Sì Gòn - Đồng Nai như răng với môi cụ thấy anh em mình có việc thì phải lao vào xốc vác chứ nhẩy? ai lại.... đợi phải mời cơ đấy. Thì mời :laughing: Chủ nhật này cụ mà không có mặt em giận em ứ chịu nhận gà của cụ đâu nhé.
    tb: Nếu cụ xuống bằng xe ô tô cố chở con gà to to tí cụ ợ,mà móng có lỡ đỏ tí ae cũng ráng dùng,không dám chê.

Lamtich, Google.cu, gùla and 11 others like this.
  19. hoctro_mechim

hoctro_mechim Vua kí sự

Thích đã nhận:
    30,778
    Sáng Chủ nhật này cũng là ngày đưa tiễn Bà Cụ thân sinh bác Cudat tới nơi an nghỉ cuối cùng. " Nghĩa tử là nghĩa tận ", nếu anh em nào sắp xếp đi sớm được thì em nghĩ thay vì chầu cà phê sáng, hay là anh em ta tập trung tại nhà đám, cùng đưa bà đi rồi về làm một kèo cũng không muộn tí nào.

Thân,

20. giothoc

giothoc Bàn tay vàng

Thích đã nhận:
    7,809
    Si Gòn - Đồng Nai như răng với môi...thế thì Hà Nội chúng em là bộ phận nào của cơ thể đấy hả cụ ? coi chừng răng cắn vều môi nha cụ...he..he giỡn cụ tí, mấy hôm tưởng cụ tăng -xông, nay thấy cụ giỡn em cũng vô phép a dua tí cho vui (bằng 10 thang thuốc đó cụ) mà lại thấy cụ đòi "ăn" gà móng đỏ đi xe hơi thì yên tâm rồi..he..he.
    Chúc cụ khỏe hơn nữa - Thân !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.