hộp tin nhắn

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi anh_hung908, 23/1/06.

1. anh_hung908

anh_hung908 Moderators

Thích đã nhận:
    1,354
    bác admin cho em hỏi hộp tin nhắn của em được thông báo là 50/50 mà em dòm mãi ko thấy cái tin nhắn nào ( em đã click chuột vào chỗ xóa trống file rồi)
    vậy em phải làm gì để tiếp tục gửi và nhận tin nhắn

2. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Nếu vậy còn cái hộp tin đã gửi đi xóa tiếp chưa? chắc mới xóa trong inbox, thử lại đi nhé, cũng có thể chưa thực hiện hết các thao tác yêu cầu

3. anh_hung908

anh_hung908 Moderators

Thích đã nhận:
    1,354
    Trời đọc xong bài của chú tiến, xem lại hộp tin nhắn cháu tí ngất.
    Trong hộp tin nhắn gửi đi có tới 49 tin lận (trước giờ chỉ chăm chăm xóa tin nhắn người khác gửi tới).
    Thôi thế là ngu hết phần của mọi người rồi, nếu bạn nào chưa biết thì vào hộp tin nhắn sent item ( click chuột vào dấu mũi tên bên cạnh hộp inbox rồi xóa xóa nhé)

4. anh_hung908

anh_hung908 Moderators

Thích đã nhận:
    1,354
    giờ cháu muốn hỏi một vấn đề nữa
    Thỉnh thoảng lúc post bài diễn đàn thông báo:
    Bạn ko có quyền truy nhập vào trang này, có thể bởi một trong các lý do sau :
    1) Bạn chưa đăng nhập (rồi mà)
    2) tài khoản của bạn ko có quyền truy nhập trang này ????????, hoặc bạn đang cố sử dụng những tính năng của admin và mod mà bạn ko có ????????
    3) Cũng có thể tài khoản của bạn đang bị khóa hoặc đang chờ kich hoạt (chắc ko vì nếu có sao cháu post bài này để hỏi được)

5. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Hiện tại diễn đàn có box dành cho câu lạc bộ ofline chẳng hạn, hay là tình cờ chọn phải một chức năng nào đó không nằm trong phạm vi quyền hạn của thành viên thì nó sẽ bị như vậy, nhìn chung không vấn đề gì

6. anh_hung908

anh_hung908 Moderators

Thích đã nhận:
    1,354
    da. như lúc nãy cháu định post bài vào topic lịch ABV 2 lần nhưng cả 2 lần đều ko được, cũng có lần cháu viết một bài rất dài nhưng khi click vào chỗ gửi bài trả lời thì nhận được thông báo như trên, sau đó ngồi gò lưng viết lại thì lại post được.

7. aquatichung

aquatichung Giáo sư

Thích đã nhận:
    824
    Đôi khi lỗi này xảy ra có thể do đường truyền vì vậy để đề phòng việc không post bài được lại mất hết chữ, bạn nên copy ra word khi gặp sự cố này bạn dán lại là xong.

8. GoldenCanary

GoldenCanary Cappuccino...

Thích đã nhận:
    6,181
    4rum đặt chế độ tự động cho out khi thành viên dù đã đăng nhập trên rum nhưng không hoạt động gì trong khoảng thời gian nhất định. Vì vậy khi bạn đăng nhập rồi nhưng không làm gì cả, đứng nguyên một chỗ, hoặc đang reply bài quá dài, quá mất thời gian, 4rum sẽ thực hiện chế độ tự ngắt này!
    Để tránh trường hợp trên, khi đăng nhập bạn hãy cho phép lưu lại tên đăng nhập và password, đến khi đó thì có thể đăng nhập rồi ngồi nguyên cả mấy ngày trên rum, không thèm động đậy chi hết mà cũng không bị cho out!:)