huhu...Tiểu Lý Phi Thân....

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi Nhoc_Eck, 15/2/08.

1. Nhoc_Eck

Nhoc_Eck Black list

Thích đã nhận:
    1
    Chả là mình có dạy cá, mỗi lần mình để ngón tay là là trên mặt nước thì nó sẽ nhảy nhẹ lên . Ai ngờ sáng này mình đi ngang wa hồ cá, thấy em nó sung wá nên để ngón tay như mọi ngày thui....Ai ngờ....Em nó búng lên wá cao, nhảy ra khỏi hồ rớt xuống đất cái...Phạch!!!....Em hoảng wá, đơ cả người vì lần đầu tiên bị như thế, 1 lúc sau bốc em nó wăng vào hồ . Lúc này ở mang của em nó đã bị chảy máu, đầu xẹp, người đen thùi,rách đuôi.. . Chiều đi học zìa thì em nó đã sung lãi, người hết đen nhưng đầu vẫn xẹp bớt và đuôi vẫn rách....Ko bik có làm sao ko nữa, ai chỉ em zới....Và hy vọng pà kon đừng chơi ngu zống em:-S:((

2. brian1506

brian1506 Banned

Thích đã nhận:
    1
    Thả thì thả cả bàn tay vào chứ thả như ông nhảy ra là phải. Bỏ vào cho nó tí muối đi. Sát trùng

3. Nhoc_Eck

Nhoc_Eck Black list

Thích đã nhận:
    1
    Bỏ muối vào rùi bạn, nó vẫn ăn sung như hùi đó mà vay chua lành thui, rách te tua

4. legiadai

legiadai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    úi xời.Khỏi lo đi bạn ơi,thế thì đã nhằm nhò j`.Đuôi 1 tuần là mọc lại ngay,đầu cũng thế.Ko bị nhát là may rồi.Lần sau rút kn nha

5. batcandoi1

batcandoi1 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    đó là kinh nghiệm thôi ..........hi vong cá nhanh lành

6. biquangphuc

biquangphuc Moderator

Thích đã nhận:
    34
    :laughing: Chẳng ai chơi với cá như bác cả đâu :laughing: nó nhảy ra ngoài là may đó, chứ nó đụng đầu vào thanh đà ngang của hồ thì có film coi :laughing:

Vết thương thì ko sao đâu, lành ngay thôi, tăng tỉ lệ muối trong hồ một chút thôi, đừng cho nhiều tội em nó

7. Nhoc_Eck

Nhoc_Eck Black list

Thích đã nhận:
    1
    hiz, ngỉ lại cũng hên, lúc đó 2 con chó trong nhà nó thấy cá nhảy đành đạch rùi nó chạy lên, em sút nó ra chứ ko thì.....Bây h đầu cũng gần hồi fục rùi^^