Huhu

Thảo luận trong 'Phòng bệnh và chữa bệnh' bắt đầu bởi laukieng, 21/4/08.

1. laukieng

laukieng Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    :crying:
    Cáo Phó cho La Hán:
    Em,Laukieng và gia đình vô cùng thương tiếc báo tin:vào lúc 6h sáng ngày hnay 21/4/08,em la hán cưng của em đã ra đi.hưởng dương 11 tháng.Mặc dù đã đc các anh em trên diễn đàn tận tình giúp đỡ,chỉ bảo và thêm vào nỗ lực cứu chữa của em nhưng do bệnh nặng,yếu sức,em nó đã ra đi để lại trong em và gđ nỗi tiếc thương vô vàng.EM xin gửi lời cảm ơn chân thành đến các anh em:thegame22,toquanbn,letanloc,thanlonglahan và dobermann đã giúp đỡ.
    Huhu tội nghiệp wá:crying:

2. trannhan90

trannhan90 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Chia buồn với bạn. Dọn dẹp hồ sạch sẽ và mua 1 em khác cỡ 2 ngón có triển vọng về làm lại từ đầu bạn nhé.

3. HSSC

HSSC Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    :angry:1 Phút mặc niệm bắt đầu.T_T.Chắc con kinhkamfa của em chắc cũng chuẩn bị đi theo anh luôn cá của em hôm qua nó đi ngao du ra ngoài xém chơi.Giờ nó cũng...

4. laukieng

Thích đã nhận:
    0
    hic

:confused:

5. letrong

letrong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Chia buồn - chia buồn với bạn. Mùa này thấy vậy mà sao cá bị bệnh và ra đi nhiều quá.

6. LE TAN LOC

LE TAN LOC Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    Xin thành thật chia buồn cùng các bạn có những chú cá thân yêu đã và sắp ra đi về miền cực lạc.Tiện thể cũng nhắc nhở AE ráng chú ý về vệ sinh nguồn nước nuôi cá của mình , nhất là thức ăn sống như cá, tép vì ở tiệm không có chú ý về mầm mống lây bệnh cho cá qua nguồn thức ăn này, do đó mình phải rửa sơ qua nước sạch trước khi cho vào hồ trử cho cá ăn

7. vodaykieman

vodaykieman Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chia buồn với bạn nhé. 11 tháng là 1 thời gian dài bạn đã gắn bó với chú cá. Thôi chôn cất em nó kĩ đi rồi dọn sạch hồ làm lại từ đầu

8. quochuynt

quochuynt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    chia buồn cùng bạn nhe' , đừng nản , làm lại từ đầu sẽ có thêm kinh nghiêm thôi ...

9. laukieng

Thích đã nhận:
    0
    hichic

uh cảm ơn bạn nhiều lắm.phải mình với nó nhiều tình cảm lắm,vì nò rất sung,bữa nào đi làm về thấy nó là wen hết mệt mỏi,nó thấy mình là bơi len mặt hồ đùa giỡn liền.giờ nó đi rồi,bùn thật.huhu:crying:

10. laukieng

Thích đã nhận:
    0
    cảm ơn bạn.mình vẫn còn 2em 1em kinh lai với 1 em KCX tuyển đc ở q8.giờ phải cố gắng chăm thôi.ko lỡ dể em nào ma đi nữa chắc mình cũng di lun wa.cam ơn bạn nhìu...........b-(