Hướng dẫn Cỏ dại Quote

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi codai, 21/3/05.

1. codai

codai Giáo sư

Thích đã nhận:
    2,206
    @ bạn Cỏ dại:
    bạn chú ý lần sau post bài nếu cần thiết thì sử dụng chức năng Quote nhé! Đừng copy nguyên văn toan bộ bài post của người khác như vậy vừa khó đọc vừa chiếm chỗ diễn đàn. Xin cám ơn!
    Codai
    sử dụng chức năng Quote là làm sao đây? Vio chỉ cho C.D đi

2. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Bạn xem tạm ở đây luôn
    Còn gỗ tiếng Việt thì xử dụng phím F9 để chọn kiểu gõ, F12 để bật tắt tiếng Việt (có hướng dẫn ở ngay bên dưới cửa sổ IE)

3. codai

codai Giáo sư

Thích đã nhận:
    2,206
    Codai đã làm đúng theo hướng dẫn mà sao bị cảnnh cáo ? Không biết codai đã phạm sai lầm ở đâu xin vui lòng giúp đỡ

4. coi77

coi77 Còi xương thể bụ

Thích đã nhận:
    3,789
    @codai: trong bài "đẹp không các bác", bạn quoite 1 đoạn dài rồi reply có mỗi chữ ôi. Bác tienbm đã chuyển bài của bạn ra phần máy lọc, nếu bạn có thắc mắc gì thì vào đọc lại Nội Quy trong Diễn đàn nhé. Cám ơn bạn nhiều nhiều

5. codai

codai Giáo sư

Thích đã nhận:
    2,206
    codai đã sai lầm đó là điều không thể chối cải.Nhung codai cứ thắc mắc mãi là chử Ôi ở đâu ra còn bài viết của codai thì chạy đi đâu mất?

6. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    codai đã sai lầm đó là điều không thể chối cải.Nhung codai cứ thắc mắc mãi là chử Ôi ở đâu ra còn bài viết của codai thì chạy đi đâu mất? [/b][/quote]
    Hì hì! cổ dài thông cảm cho tớ nhé, vì thấy có mỗi chữ Ôi cảm thán đoạn quote ở trên thế là tớ cắt chuyển nó vào máy lọc quên không ghi thế là coi chắc là tưởng cổ dài (cỏ dại) viết liền xoá đi mất. tớ đành viết thêm một đoạn ở dưới để cổ dài nhận ra bài mình, rất mong lần sau cổ dài đóng góp cho anh em những bài viết chất lượng