Huyết Long của Kelvin_Adriano

Thảo luận trong 'Cá Rồng của thành viên ABV' bắt đầu bởi kelvin_adriano, 22/6/08.

1. kelvin_adriano

kelvin_adriano Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    <TABLE id=HB_Mail_Container height="100%" cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0 UNSELECTABLE="on"><TBODY><TR height="100%" width="100%" UNSELECTABLE="on"><TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">Đây là em huyết long 4 tháng của Kelv (Papa mua tặng thôi) . Mời các bác đánh giá thẳng tay cho em . Vì lần đầu nuôi mong được học hỏi kinh nghiệm của ae:

</TD></TR><TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"><TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">[​IMG]

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    Và đây là chụp ko đèn hồng :
    Mở rộng 1 tí là mấy em Thái hổ mới mua - đang ở bể riêng 1 thời gian vì sợ lây bệnh :D

2. HO@NGLONG

HO@NGLONG Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    bó tay,nhà bạn này giàu quá giàu quá,papa tặng em HL là nhất rồi còn gì,đằng này thêm một dàn Thái hổ nữa thì thôi hông còn gì để nói,chúc mừng bạn có cá đẹp!!!

3. kelvin_adriano

Thích đã nhận:
    0
    <TABLE id=HB_Mail_Container height="100%" cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0 UNSELECTABLE="on"><TBODY><TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"><TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">Hix - Trước tiên xin cám ơn bạn quá khen . Do papa mua thôi mà - Khi nào mình do tiền mình mua mới giàu :D . Hồi đó h nuôi la hán quen rồi . Bây giờ nuôi con này chưa quen . Mong các ae chỉ bảo thêm. Xin cám ơn
    </TD></TR><TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"><TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

4. phamanhc3

phamanhc3 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chú Huyết Long của bạn rất đặc biệt vây lưng & 1/4 vây đuôi có mầu xanh phải ko? hay tôi bị hoa mắt.

5. kelvin_adriano

Thích đã nhận:
    0
    <TABLE id=HB_Mail_Container height="100%" cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0 UNSELECTABLE="on"><TBODY><TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"><TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">Oh - cho mình hỏi chắc bạn ít nhìu cũng biết cá rồng nhỉ ??? có gi cho mình học hỏi nha. Đúng rồi đó bạn . Vây lưng và 1 ít vây đuôi tự nhiên có ánh xanh . Lúc mới mua ko thấy . Nó mới hiện khoảng tuần nay àh</TD></TR><TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"><TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

6. phamanhc3

phamanhc3 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chú cá rồng của bạn ko phải Huyết Long, em nó là Kim Long Hồng vĩ.

7. Chelsea fc

Chelsea fc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    Theo mình nhận xét đây chính là 1 chú KLHV chứ không phải là HL .
    Nếu là HL thì môi cá có màu đo đỏ và màu vây đuôi không có những vệt xanh như chú cá mà bạn up lên ( thường thì vây đuôi của HL mang màu đỏ nhạt nhìn khá rõ ) , nền vảy không đậm xanh mà hơi hồng .
    Đây là 1 chú KLHV khá chuẩn đó bạn , vẩy leo khá cao , dáng chuẩn ....
    Dù sao cũng chúc mừng bạn !!!

8. mi_fa_son

mi_fa_son Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    chúc mừng bạn có 1 papa tốt = 1 con ca' đẹp...hic papa em mà chịu chơi vầy là tốt lắm

9. violet1411

violet1411 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    đúng rùi con này là hồng vĩ cao lưng mà. mà mới xuất hiện màu xanh là sao bạn ??

10. duc 13

duc 13 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    424
    anh Bi mua con nài hôi nào ta, sao e qua nhà hok thấy nhỉ, hok lẽ mới mua? ^_^
    cá đẹp !!!!!!!!!

11. kelvin_adriano

Thích đã nhận:
    0
    @Đưc13 : a để nó bên nhà ở Phú Mỹ Hưng đó 3 ... nhà em wa là nhà bà a thôi lolZ

12. heoconcodon

heoconcodon Active Member

Thích đã nhận:
    0
    em mê huyết long lắm nhưng mà là "con nhà nghèo" nên đành ngậm ngùi nuôi ngân long cho dỡ nghiền! hic hic

13. kelvin_adriano

Thích đã nhận:
    0
    <TABLE id=HB_Mail_Container height="100%" cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0 UNSELECTABLE="on"><TBODY><TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"><TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">Mình ko rõ - tự nhiên khoảng tuần nay xuất hiện màu xanh trên vây lưng em nó - ko hiểu lun hix hix
    </TD></TR><TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"><TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

14. caovan

caovan New Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá của bạn đẹp lắm đấy, còn tên gọi thì khi mua bạn phải hỏi cho kỹ tiệm cá và có giấy xác nhận mà. Dù sao mình vẫn mê 9dàn cá hổ của bạn. Nếu được thì chia mình 1 chú nhé, mình đang tìm mua lại 1 chú Senplauer và nuôi chung với 1 chú Thái hổ. Nếu muốn tư vấn thêm hãy đến tiệm Hồng anh đường Nguyễn đình Chiểu ấy là chắc ăn

15. Chelsea fc

Chelsea fc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    Vây lưng màu xanh , 1/2 đuôi màu đỏ ( hồng ) là đặc điểm chung của KLHV mà bạn .
    Chắc có thể do bạn không để ý kỹ nên không thấy đó thôi .

16. THANH TOMMY

THANH TOMMY Active Member

Thích đã nhận:
    0
    con này chắc chắn là cao lưng KLHV,bạn nên hỏi papa cho thật kĩ là mua ở đâu và giấy CM cũng như con chip,minh chỉ sợ papa bạn mua nhầm KLHV nhưng phải trả với số tiền 1 con HL.Thân

17. kelvin_adriano

Thích đã nhận:
    0
    ah - đúng rồi - con này là Cao Lưng KLHV - hix papa nói mà mình nghe ra Huyết Long bó tay ....

Last edited: 24/6/08
  18. Cudum

Cudum Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    HB đó , ko phải Hl đâu K,adriano !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

19. tunglinh

tunglinh Active Member

Thích đã nhận:
    0
    không phải bó tay mà bó chiếu với bạn lun đóa :D :D :D

20. kenzy

kenzy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    Cha này chơi cú bất ngờ với anh em phải ko?Còn bầy cá dĩa đâu rồi hiiiiiiiii????Đừng nhốt chung nhé kẻo nó....là tiêu đó!!!