kam fa bị bo ăn hơn 2 tháng ! làm sao bây giờ

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi dang khoa, 8/10/06.

1. dang khoa

dang khoa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    lúc trước tôi có đem vấn đề cá của tôi bị bỏ ăn hơn 1 tuần bây giờ đã hơn 1 tháng rồi mà nó cũng vậy tôi ap dụng tất cả các cách nhưng đều tốn công vô ít .bây giờ nó ốm như cá lóc vậy màu thì mất con đầu thì xuống .nó vẫn tiêu ra phân trắng và ko ăn gì hết không biết có nên bỏ nó ko vì đã bó tay rồi .vay anh em nào có cách trị chỉ giúp :confused: :crying:

2. TienNinh

TienNinh Active Member

Thích đã nhận:
    0
    -- Tiêu ra phân trắng là cá bác bị đường ruột rồi bác à, bác thử nghiên cứu thử mấy cái topic cũ , hoặc vô phần: Tra cứu nhanh các chủ đề về cá LaHan ấy, trong đó hướng dẫn nhiều cách chữa.Chúc cá bác mau lành bệnh.

3. nhuytrieu

nhuytrieu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá bác 1 tháng chưa ăn rồi á?Cá bác chuyến này bệnh nghiêm trọng rồi.Bác đã áp dụng cách gì đối với chú cá của bác rồi bác kể thử xem,nếu thiếu thì có thể em sẽ bổ sung dùm bác đấy.

4. lahan0502

lahan0502 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    đúng đó,bác đã trị cho chú cá những cách gì rùi,bác nói ra đi rùi mọi người sẽ giúp bác.

5. dang khoa

dang khoa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    tôi cũng áp dụng những biện pháp và thuốc của các anh em trên diễn đàn nhưng nó vẫn trơ trơ hà ~X(

6. tuandatphan

tuandatphan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    588
    Cá bạn bị bệnh đúng rồi đó dangkhoa hãy tìm tópic cũ chữa bệnh cho cá và giúp nó trở lại sức khỏe ban đầu đi bạn ? Chúc thành công