Kamalau của mình

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi Haichuong, 5/8/06.

1. Haichuong

Haichuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    16
    Lần đầu post hình nên hơi trục trặc làm mình phải mở topic khác,mong các bác thông cảm.
    Có mấy em nhưng k dám đưa lên sợ mấy bác chê quá,em này thấy cũng được mong các bác đánh giá giúp.
    -Em này nuôi từ cá bột lúc được 1,5 tháng
    -Và đây là lúc em nó được 2 tháng,cỡ 2 ngón(sau 15 ngày kể từ lúc một mình nó sở hữu 1 giang sơn 70x40x35)

2. TNHAN

TNHAN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình là người đầu tiên xem cá của bạn đó nghen cá đẹp lắm bạn ơi mới có hai ngón mà đã vậy thì khỏi chê rồi hén vớ được của lạ rồi đấy bác ạ nhưng mà nó tên gì vậy bác mua ở đâu thế chữ nó hơi ít nhưng châu nhiều vô kể luôn à !

3. lahan0502

lahan0502 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Cá đẹp wá anh ơi,giàng châu nhỉn đã thật.Nhưng hình hơi mờ thì phải.Chúc mừng anh nha!!!:):)

4. katasua

katasua Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    con này nhìn đẹp đầu châu very good tiếc là hàng chữ chổ có chổ ko nhìn xấu nhược điểm là chổ đó đó bạn.Hy vọng sau này dẽ mất lun mấy chấm đen đó.

5. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    @katasua:KML thì như vậy thôi,ko có chữ dài như Rồng đâu,đôi khi chỉ có một "chữ" giữa bụng,trông buồn cười lắm.
    @Haichong:KML cở 2 ngón tay mà tướng ta như vậy là ok rồi,loại này đầu ko bung ào ào trong thời gian ngắn như Khỉ,nó phát triễn theo đà tăng trưởng của cá,đôi khi chậm hơn,nên nhìn thuờng thấy đầu hay nhỏ hơn so với tổng thể cá.
    P/S:haichuong nhớ xem kỹ cách post hình đúng size,hình to quá.

6. Haichuong

Haichuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    16
    Cám ơn các bạn đã xem và góp ý với mình.Em này bung đầu nhanh dữ lắm,mình thấy em này dáng short,châu đều toàn thân nên đầu hơi nhú nhú là cho ra hồ riêng ngay.và kết quả là như các bạn thấy đấy.
    @kkk:Lần đầu post hình nên hơi lúng túng,chủ yếu có hình lên xem thế nào đã.Lần sau mình sẽ chú ý.

7. nguyenthimythai

nguyenthimythai Member

Thích đã nhận:
    0
    Hinh Hai chuong to qua, mang co quan e chay cham nhu rua bo! hic hic. Nhung ma ca cua ban dep lam.

8. leejun

leejun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    cá bác HC mới 2 ngón mà vậy thì good lém rùi...sao em thấy đau giống KML đau anh , chái chài tên với tuổi người này nói là.. người này nói là... cá nó nghe đươc chác nó cũng bùn lém "có cái tên tui mà hổng biết nữa ,nó hông thèm bung đầu nữa ...." heheehehe nói chứ chúc mừng anh hen

9. khánh

khánh Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá bạn 2 ngón mà được như thế là ok . Mình co 1 em đã 3 ngón mà đầu cổ chán chết,con này tên kammalau phải không?mấy huynh?