kammalau

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Kinh nghiệm cá nước ngọt' bắt đầu bởi thien vuong, 16/2/06.

1. thien vuong

thien vuong Member

Thích đã nhận:
    0
    mấy bác,có ai biet j về giống kammalau nay ko,nha` em co 1 con,nhin` no giống rồng do,nhung châu rat nhieu,no khoãng ngon tay cái,nhung đầu len nhu hạt bap rui,co ai biet j ve giong nay ko,cam on

2. phamhoang

phamhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    chà chà giống này là giống mới đó,đẹp lắm hình như nó là king đúng không người ta thưồng gọi nó là king kammaluu mà bạn mua nó ở đâu thế

3. thien vuong

thien vuong Member

Thích đã nhận:
    0
    ah.em mua cua nguoi wen bán lại.giống này no dep thiet.em mua gia rẽ ah,500.000 ah,nhung o tiem ROBE q6 no ban toi 1tr2 lan,ong ban em moi mua nè,trã no 950.000 no moi ban do.mà ko biet cá em, phãi giong do ko,em ko biet cach post hình,ma` nhà em ko co máy vi tinh,nen ko tiện post hình,neu dc,em se post len cho may bác xem rùi.bác nào co hình post len cho anh em xem nha,cam on

4. long_mtv

long_mtv Member

Thích đã nhận:
    0
    bác Vuong nya,co phãi là kammalau no nhìn cũng tựa tựa nhu là chau thái phai ko bac,hom do em cung ra ROBE và thay no giống chau thai lam

5. chaulahan

chaulahan Giáo làng hưu trí

Thích đã nhận:
    12
    Kimmaluu cũng có đầu và nhiều châu vậy, đâu phải chỉ king kamfa mới có. Bạn cứ post lên vài tấm hình em "kimmaluu" cua bạn đi, mọi người sẽ bình luận dễ hơn và chính xác hơn.

6. thien vuong

thien vuong Member

Thích đã nhận:
    0
    bác chaulahan này,em noi là kammalau,chu ko phai la kimmaluu dau,giống do là giong moi do,em ko biet post hình ,mà ra tiệm post ko dc tien,vay bác co biet ve kammalau ko ,chi em voi

7. Blue_Dolphin

Blue_Dolphin Khách trọ nhân gian

Thích đã nhận:
    7,984
    Có phải con này là Kammalau không thienvuong?
    Hay con này:

8. long_mtv

long_mtv Member

Thích đã nhận:
    0
    bác Blue_Dolphin oi,cá đó ko phai la kammalau dau,kammalau dep hon no nhiều,nhìn kammalau tựa tựa châu thái do,bác kiếm tài liệu này o dau vay,cho em voi,đễ em tham khảo,cam on

9. Blue_Dolphin

Blue_Dolphin Khách trọ nhân gian

Thích đã nhận:
    7,984
    @longmtv: Hình này trong trang http://www.malaysiayellowpages.net/
    mình không biết có phải kammalau hay không nhưng trang này có chú thích rõ ràng như vậy.
    Còn 1 hình nữa đẹp hơn nè:

Last edited: 23/2/06
  10. phamhoang

phamhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    chào mấy bác ,theo em được biết thì không có loại kammalau đâu chỉ có lọai kamfamalau thôi,đó là giống mới của malaixia ,giống này rất đẹp lại mắc tiền nữa,nếu bạn nào muốn thấy nó như thế nào thì tới tiệm thủy chung,ở đó đang có 4 em đó rất đẹp giá thì 1tr 1 em,mình thấy không mắc đâu

11. long_mtv

long_mtv Member

Thích đã nhận:
    0
    bac Blue_Dolphin oi,hình kafamalau o day ne thi phai,bac thu vao xem di kamfamalau.com bac thu vào xem