Kc đỏ dễ xương!

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi kinghappy9133, 9/6/07.

1. kinghappy9133

kinghappy9133 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Em mua nó lúc được 2 ngón tay.Chủ tiệm nói là dòng cá la hán Kc đỏ.Không biết có đúng ko?Mong anh em xem xét và chỉ bảo giúp cho em nghen.
    Hình này chụp lúc ko có đèn
    [IMGo]http://i194.photobucket.com/albums/z76/kingcute_9133/DSC04863.jpg[/IMGo]
    Hình này chụp lúc có đèn
    [IMGo]http://i194.photobucket.com/albums/z76/kingcute_9133/DSC04866.jpg[/IMGo]

Em cũng còn một số con nữa nhưng vì đây là lần đầu tiên bót hình nên ko biết thế nào nên chỉ bót thử 2 tấm này.Nếu mọi chuyện xuông sẽ lần sau em xin được bót thêm nữa để mong được nhận những lời chia sẽ ngọt ngào hay ngược lại của các pro đều làm em vui và có thêm phần phấn khích để chơi cá la hán.Em xin chân thành cảm ơn.

Last edited by a moderator: 9/6/07
  2. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    Tấm thứ nhất là chử x
    Tấm thứ 2 quá to....nhưng nhìn chung đầu cổ coi được , châu quá ít ,màu cũng không đỏ lắm.

3. kietnguyen

kietnguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    tấm thứ nhất bị hư rồi bạn gì đó ơi,tấm thứ 2 thì coi rõ ok lắm.Con này nhìn khá đẹp,kô có chỗ nào chê trừ
    châu hơi ít thôi àh,đầu tuyệt lắm đó bạn,còn lên nhìu lắm.còn về giống có phải KC đỏ hay kô thì khó nói lắm
    vì có thể nó bị lai rồi.Tóm lại cá rất đẹp,chúc bạn vui vẻ với con này nhé.

4. NguyenPN

NguyenPN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    35
    Con này dáng Short body, đầu, chữ khá nhưng châu thì hơi ít, màu cũng ko đỏ lắm. nhìn chung ok.

5. BonBon

BonBon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    cá zầy là ok rùi còn trông mong gì nũa , cá của bạn đẹp lam rồi chúc bạn ngày càng nhìu thêm cá mới cho anh em chiêm ngưỡng nhe ???