kcplt và sun king mong mấy anh cho ý kiến

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi duc89c51, 17/3/07.

1. duc89c51

duc89c51 Member

Thích đã nhận:
    0
    kcplt khoảng 4 ngón tay
    sun king khoảng 2,5 ngón tay
    them em nay
    cảm on anh em đã xem và cho ý kiến!

2. sonvn

sonvn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    #:-S =P~ :applause: :applause: :applause:
    Con kcplt mình ngắn bonsai nhìn đã ghê đó, còn con sunking còn nhỏ 2 ngón mà đầu to như thế công với hàng chữ đều nữa là mai mốt có tương lai lắm đó nha. Chúc mừng bạn nha!

3. h_l_dang

h_l_dang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá của anh chữ kéo dài đẹp, châu cũng leo đầu luôn òi, đầu to vừa với thân. Nói chung là tốt cả. Chỉ có khuyết điểm là đuôi ko kín thôi.

4. Aquamarie 001

Aquamarie 001 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Quá tuyệt!Con đầu tướng mạo hết chỗ chê,con sau châu chéo quá tuyệt,con cuối màu mè khỏi chê!Bạn lấy đâu ra toàn là hàng nặng ký ko dậy...nhìn mà muốn ...chẹp..ch..ẹp

5. duc89c51

duc89c51 Member

Thích đã nhận:
    0
    Cảm ơm mấy anh em đã cho ý kiến. Con đầu lả mình lấy của ông anh bên quân 6, bầ đó có 3 con đây là em út của mấy con kia, hai con anh châu và màu nhiều hơn phủ kinh cả đầu nhìn tuyện hơn em này. Con thứ hai là cá nhập của Thái mình mình bắt lúc 1.5 ngón đã có đâu, con này nó không ăn gì ngoài tép và cá mòi thôi. Con cuối mình mua lại của thằng bạn lúc nó bị bệnh mình mua rẻ để lấy kinh nghiệm không ngơ thành công.

6. Hiep Hoa

Hiep Hoa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chào bạn duc89c51, cá của bác thật tuyệt vời, xuất xứ Việt Nam hay nhập về vậy? Con Sun king bao tuổi rồi, trông nhỏ mà đầu đã to thế rồi?

7. tieubao

tieubao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Con đầu là ck-plt dáng khá chuẩn chỉ có kỳ là hơi hở thui, nhưng vậy là ok rùi, còn em thứ 2 tương lai sẽ là 1 em bonsai có hạng đó cá đẹm lắm bác ráng chăm nhé ^_^

8. CAOCUONG

CAOCUONG Well-Known Member

Thích đã nhận:
    11
    con su king đẹp thật dàn châu cộng chữ cộng đầu đều gool hết công nhận cá đẹp thật ko có chỗ nào chê được
    còn con kcplt nhìn chữ nó kìa chữ nó leo lên tận đầu nhìn ngộ ghê châu sáng thật còn cái đầu còn nếp nhăn chắc còn lên đầu nữa đó bác em kết 2 con đầu nhưng còn con thứ ba thìch chữ ít châu ít cái đầu thì có bị màu đỏ lan lên nhìn ko đẹp cho lắm
    mình chỉ nhận xét theo mình thấy có gì bạn đừng buồn nha

9. Cây với cá

Cây với cá Moderators

Thích đã nhận:
    320
    Ch , con plt đẹp tuyệt vời , hình như dáng nó short châu màu chữ tốt , có đều vây hơi dài so với thân và tối .Con thứ 2 thân và vâ7y hơi dài còn màu và châu khá tốt , con thứ 3 ...hơi già.

10. bicon

bicon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    mình cũng có 1 con giống y con sunking của bạn, nhưng sao người bán nói là ép đẻ ở đây. Ở bên mình người ta gọi 1 con cá bằng quá nhiều tên nên thật khó phân biệt giống nào với giống nào hết