Kết quả cuộc thi chim vành khuyên Hải phòng ngày 09/12/2007

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi minhhp2002, 10/12/07.

1. minhhp2002

minhhp2002 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    252
    KẾT QUẢ CUỘC THI CHIM VÀNH KHUYÊN HÓT HẢI PHÒNG NGÀY 09/12/2007

QUANG CẢNH HỘI THI

Hội thi lần này có 35 lồng chim dự thi, sau 30 phút thi đấu còn lại vào vòng hai là 17 lồng chim dự thi.
    Chúc mừng chủ nhân 10 con chim hay nhất xứng đáng lọt vào vòng thi đáu thứ 3 cuộc thi lần này.

GIẢI NHẤT THUỘC VỀ TRẦN CHÍ THẮNG CON CHIM SỐ 31

GIẢI NHÌ THUỘC VẾ ĐINH ĐỨC THẮNG CON CHIM SỐ 16

GIẢI BA THUỘC VỀ LÊ HIẾU CON CHIM SỐ 32

GIẢI PHONG CÁCH, KHUYẾN KHÍCH, 05 GIẢI TOP TEN

Chân thành cảm ơn các vị lãnh đạo Cung văn hóa hữu nghị Việt Tiệp, toàn thể hội viên trong và ngoài hội đã tới tham gia cuộc thi. Hẹn gặp lại cuộc thi tiếp theo!

2. trecontapchoi

trecontapchoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    30
    sân bãi đẹp. hoành tráng , tổ chức quy củ nhưng số lượng đầu lồng hơi ít nhỉ

3. gatre

gatre Well-Known Member

Thích đã nhận:
    201
    bác minh ngồi chỗ nào mà em không tia thấy nhể. có phải bác đeo kính càm cờ bên phải ảnh dưới cùng không em chi thấy mối bác đó cầm máy ảnh thôi

Em tham gia với bác một kiểu đứng ở góc độ của em
    [IMgo]http://img229.imageshack.us/img229/6366/vanhkhuyenxanhui8.jpg[/IMGo]

Last edited by a moderator: 10/12/07
  4. pho_co

pho_co New Member

Thích đã nhận:
    0
    Chào các bác ở HP
    Em thật vinh hạnh khi được xem nhữn hình anh thi chim Khuyên Ở TP Hoa Phượng Đỏ
    không phải nói chứ em thấy quá hoành tráng và quy mô (không như một số nơi làm ăn thì láo báo cáo thì hay) Phải nói rằng các bác chuẩn bị quá tốt
    Em tuy sống ở thủ đô nhưng chưa thấy cuộc thi chim nào lại được các cấp các nghành ủng hộ nhiệt tình như Ở HP
    Các trọng tài công minh ,không như ở............... em không nói các bác cũng thừa hiểu.Ở HN người nuôi chim đã khó lại gặp phải mấy ông trọng tài làm ăn ấm ớ chỉ thích có giải mà không công minh tý nào cả đáng buồn cho nhưng người mang chim đi thi (Đạc biệt cho những con chim ở tỉnh xa đến ,những con chim đó sẽ bị sử ép .................)
    Cuối cùng em xin chúc các Bác ở HP có nhiều chim tốt và sẽ có một ngày lại nhất ở HN

Chào Các Bác HP
    Các Bác chơi quá đẹp em không ngờ đấy.Đã chơi phải chơi hết mình ,công bằng +chơi đẹp= Văn minh
    Em là người thủ đô nhung em không nghĩ cách chơi của HN chưa được Văn minh ,Đừng để tiếng xấu cho mọi người khimang chi đi thi

Last edited by a moderator: 10/12/07
  5. ThuanDucHp

ThuanDucHp New Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình phục nhất mấy bác trọng tài khi cho con chim 32 và 51 đấu trực tiếp tranh giải 3
    khâm phục khâm phục!!!

6. HOAPHUONG

HOAPHUONG Active Member

Thích đã nhận:
    2
    kết quả cuôci thi chim vành khuyên Hải Phòng 9/12/2007

Chào Pho_co
    Cảm ơn bạn đã quá khen chúng tôi những người làm trong ban chấp hành câu lạc bộ chim Vành khuyên Hải Phòng sẽ làm hết sức mình để mọi người trong và ngoài thành phố Hoa Phượng đỏ có một sân chơi công bằng _ văn minh

7. thucphan

thucphan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    13
    Học tập

Chào các bác,

Thấy đẹp và trang trọng quá Sài gòn phải học tập các bác ở Hải phòng thôi.

Thân

8. emlagaiquexin

emlagaiquexin Active Member

Thích đã nhận:
    1
    mình phải công nhận các bác Hải Phòng có một sân chơi đẹp. không phải chỉ là hình thức quy mô hoành tráng mà con người ở đây chơi cũng rất đẹp. Chấm công bằng- văn minh - không thiên vị. Mong rằng hội thi chim vành khuyên của Hải Phòng ngày một phát triển rực rỡ.

9. nam_cua_o

nam_cua_o Well-Known Member

Thích đã nhận:
    98
    CHào các bạn HP, công nhận rằng là HP đã tổ chức 1 cuộc thi tốt đẹp,hoành tráng và đang để mọi nơi học tập về công tác chuẩn bị và tổ chức 1 cuộc thi công bằng- văn minh. Mặc dù vãn có 1 số góp í là vòng 1 các bạn xếp chim thành 4 hàng hơi nhiều,nên dàn ra thành khoảng 3 hàng vì vẫn có thể xếp như vậy vì nhưng con chim hàng 4 rất khó nhìn khi ở vị trí ban giám khảo.
    Theo đúng lời nói lúc trước là HN có xuống tham gia thi giao lưu cùng anh em HP,cho dù 1 một nhóm người mới chơi nhưng cũng không làm anh em chơi chim ở HN thật vọng là đi thi không được gì.
    Hôm đó chỉ mang được 2 con chim, chỉ có con chim số 16 của HN là đạt giải thôi.
    Cám ơn cac bạn ở HP đã có 1 cuộc thi tốt đẹp!

10. khuyenmian

khuyenmian Well-Known Member

Thích đã nhận:
    75
    Chúc mừng các Bác ở Hải Phòng nhé ,nhìn thấy hình ảnh cung văn hóa lao động hữu nghị VIỆT TIỆP làm lòng Em xốn xang ,cũng địa điểm này cách đây hơn mười năm Em có kỷ niệm đẹp nhất trong đời tại đó .Chúc hội sinh vật cảnh Hải Phòng cùng những người yêu khuyên đất Cảng ngày càng hùng cường phát triển đi lên .khuyenmian TRÂN TRỌNG .:applause: :applause: :applause:

11. leducthangls

leducthangls Well-Known Member

Thích đã nhận:
    129
    TRỜI ạ chỉ cần nhìn qua ảnh đã thấy hay và văn minh rồi, sướng thật mình mong có ngày được chứng kiến những cuộc tranh tài. chúc toàn thể hội sinh vật cảnh hải phòng ,và chúc CLB chim vành khuyên ngày càng phát chuyển to lớn hơn

12. gatre

gatre Well-Known Member

Thích đã nhận:
    201
    Em thấy lần này là qua được em ngồi ở góc cây hoa sữa theo dõi con 32 mà thấy nó cứ phồng mồm nên thổi mà đến khi trọng tải đọc tên mấy con được giải không thấy đọc 32 thì chán quá tưởng thiên vị. ngay sau đó thấy đọc 51 và 32 đấu trực tiếp. Khán giả vỗ tay rào rào. cũng thấy sướng lây

13. dhongphuc

dhongphuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    41
    Ơ làm giám khảo mà cũng phải mặc véc, cà vạt à............. lần trước thi khuyên ở Gia Lâm em thấy chú Thắng Ngõ gạch mặc quần đùi đấy chứ...

14. tapchoikhuyen

tapchoikhuyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    488
    hihiih không hiểu bao giờ mình sách chim đi thi nhở hay lằm mơ tí cho sướng hụt ^___^,có lẽ sang bên hàng bông đặt ít cờ quạt roài về treo ở nhà hahhhaha ai biết mà lo hihihi cũng giải này giải nọ,chứ cỡ dân đi làm chắc khoai quá hhiihhi chơi kiểu nông dân việt nam tự thổi kèn khen hay kekekekkeke

15. NGUYENTAM17

NGUYENTAM17 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    11
    Xin chào a e HN và TPHCM a e HP đã tổ chức 3 cuộc thi a e chỉ lấy tiêu chí tất cả vì người đam mê không phân biệt trong ngoài CLB

16. dangcuong

dangcuong Active Member

Thích đã nhận:
    11
    Mình mới tham gia hội chơi chim Vành Khuyên ở HP mình thấy các anh em rất hòa đồng để cùng phát triển thú chơi chim Khuyên.
    Hôm chủ nhật vừa rồi ban tổ chức cuộc thi thật long trọng mình cũng không ngờ các anh tổ chức hay thế!
    Chúc hội chim vành khuyên của HP phát triển nhiều hội viên như Giám đốc Cung hữu nghị Việt Tiệp phát biểu.
    xin chào!

17. sonca_nui

sonca_nui Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    chào bạn bạn ở lạng sơn bạn ở rẫt sa mà bạn vẫn quan tâm đến chúng tôi BCN trân thành cảm ơn có dịp bạn xuông h p hãy qua việt tiệp vào thứ 7 và chủ nhật hàng tuần bạn sẽ gặp hội viên đang sinh hoạt