Khát vọng

Thảo luận trong 'Gà tre – Gà cảnh' bắt đầu bởi Dat- Bien Hoa, 6/12/11.

1. Dat- Bien Hoa

Dat- Bien Hoa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    325
    Đầu tiên em xin gửi lời kính chúc đến toàn thể AE trên diễn đàn ABV những lời tốt đẹp nhất !.Như AE yêu thích gà kiểng đã biết thời gian gần đây phong trào chơi gà kiểng nói chung mà đặc biệt là gà tre Tân Châu nói riêng đã lan rộng khắp cả nước và được đông đảo AE quan tâm.Công lớn nhất phải nhắc đến là Ban Tổ Chức và thành viên của các CLB gà kiểng ở nhiều tỉnh thành đã tạo một sân chơi thật bổ ích,khi AE đến đây sẽ có dịp để giao lưu,trao đỏi,học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau và ngày càng gắn kết hơn,đoàn kết là một trong nhiều đức tính cao đẹp trong mỗi con người Việt Nam chúng ta cần phải có " Một cây làm chẳng nên non,ba cây chụm lại nên hòn núi cao ".Mong rằng trong tương lai những ai có niềm đam mê thú chơi gà kiểng sẽ cất bước góp phần đẩy mạnh phong trào gà kiểng yêu thích ngày một vươn cao và tiến bước vững trãi không phai nhòa theo thời gian.Cuối lời em xin chúc tấc cả AE diễn đàn luôn sống vui,khỏe,tươi trẻ và tràn đầy hạnh phúc !:applause::applause::applause

Last edited by a moderator: 6/12/11
  2. danggiangson

danggiangson Well-Known Member

Thích đã nhận:
    138
    chúc mừng bạn đã tham gia và viết bài cùng abv. chúc bạn viết được những bài có ít như vừa rồi để anh em giao lưu tốt hơn

3. hiep

hiep Guest

chào mừng bạn đến với ngôi nhà chung ABV , hãy cùng nhau phấn đấu để diễn đàn ngày càng phong phú và đa dạng bạn nhé, thân.

4. Lygatre

Lygatre Well-Known Member

Thích đã nhận:
    383
    Chào mừng bạn đã đến ngôi nhà chung abv..có gà post lên cho anh em xem với bạn ...hehe

5. Dat- Bien Hoa

Dat- Bien Hoa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    325
    Gà nhà Đạt Biên Hòa góp vui cùng AE . Show hàng :
    Tư thế chuẩn bị Ò...Ó..O...
    Chúc AE diễn đàn luôn vui vẻ !

phanthi, luukimden and hoàng dương like this.
  6. MinhTung_Minh

MinhTung_Minh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    148
    Gà màu đẹp post thêm hình xem cho đã mắt đi bạn ơi chúc mừng

phanthi, luukimden and Dat- Bien Hoa like this.
  7. luukimden

luukimden Well-Known Member

Thích đã nhận:
    112
    chúc mừng bạn có nhiều gà đẹp , post thêm nhiều nữa bạn .

Dat- Bien Hoa and phanthi like this.
  8. JackieTran

JackieTran Active Member

Thích đã nhận:
    44
    Chào mừng bạn..chúc bạn ngày càng có nhiều gà đẹp!:D

Dat- Bien Hoa and phanthi like this.
  9. longhiep

longhiep Banned

Thích đã nhận:
    4,110
    Tiêu đề và bài viết quá hay nhưng không thấy Mod nào vào xem và bấm thanks cả, ôi ngôi nhà ABV thân yêu của tôi ơi!!!!!!!!
    Diển đàn luôn cần nhửng bài viết như vậy! Cám ơn bạn vì tất cả!!!

Dat- Bien Hoa and hauga like this.
  10. quachnguyen

quachnguyen Chủ nhiệm CLB GK Q6

Thích đã nhận:
    8,201
    Mod cũng phải lo đi bán gà để kiếm sống chứ, đâu phải Mod là phải suốt ngày ngồi trên diễn đàn vạch lá tìm sâu cho ae đâu....

11. thanhlaithieu

thanhlaithieu Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    3,766
    Đúng rồi đó đại ca nhiều khi vạch lá tìm sâu dùm ae mà còn bị phàn nàn nửa đó , anh để dành thời gian lo cho clb q6 ngày càng phát triễn và làm chuyện khác còn có lý hơn .

Last edited: 10/12/11
  12. Phương_cún

Phương_cún Well-Known Member

Thích đã nhận:
    517
    Mấy anh mấy chị trên diễn đàn có ai thấy longhiep viết bài hay thì vô thank longhiep một cái đê . Diễn đàn hình như cũng cần những bài như vầy luôn đó nha.
    Xỉn quá nói có lỡ trúng anh em đừng giận nhé.....:laughing::laughing::laughing::laughing:

13. longhiep

longhiep Banned

Thích đã nhận:
    4,110
    ihihihi anh Nguyên chỉ được cái nói Đúng, phải nói là quá đúng luôn!!! Mà hình như có bán trứng nửa Anh ???

---------- Bài viết thêm vào lúc 06:33 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 06:31 PM ----------

Đúng rồi anh Thành ơi, lo cho CLB quận 6 đi anh, phải càng ngày càng phát triển chứ em thấy anh Nguyên nói 1 tuần có 1 lần mà ít gà và người quá, giải tán cho rồi kìa ( anh Nguyên nói chứ không phải em ah nha )

---------- Bài viết thêm vào lúc 06:37 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 06:33 PM ----------

Xỉn quá thì ngủ đi phuongcun ui, lâu lâu cứ gặp bạn hoài, mình viết vì diển đàn thui, có ai đâm chọt gì bạn đâu mà vô mần tui hoài vậy, longhiep viết không cần ai thanks đâu, chỉ cần diển đàn Vui là ok rồi!!! Mà hình như dạo diển đàn Vui thiệt, thêm nhiều sự đổi mới, có không khí Noel trên Trang chủ ABV rồi, ôi đẹp quá ABV ơi!!!!!!!!!!!!!!

Last edited: 11/12/11
    hauga thích bài này.
  14. phuongmaimytho

phuongmaimytho Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,549
    Trên diễn đàn nầy thì có vài người như Longhiep thì mới vui!!!rất biết tạo sóng,tạo gió!!!tui nể Hiệp thiệt.Đốt đuốc kiếm người thứ 2 như Hiệp hổng ra à nghen!hihihi.Nể Hiệp ở chổ không sợ mất lòng anh em!không sợ mất gì hết!Rất dũng cảm,rất anh Hùng!!!
    Hiệp nổi tiếng quá rồi nhe!Tui nói thiệt,đi clb nào cũng nghe anh em nhắc tới nick longhiep!

longhiep, gatregia, phanthi and 3 others like this.
  15. lengoc

lengoc Member

Thích đã nhận:
    35
    Theo lengoc điều bạn mong đã, đang và sẽ tiếp tục diễn ra chớ đâu phải là Khát Vọng của bạn hay ai đó. Từ năm 2008 khi lengoc tham gia diễn đàn, khi chưa có các CLB gà kiểng của tỉnh nào được thành lập thì thông qua diễn đàn ABV con gà tre Việt đã có nhiều người chơi và biết đến, nên nếu nói công lớn nhất phải nhắc đến là Ban Tổ Chức và thành viên của các CLB gà kiểng ở nhiều tỉnh thành thì e rằng không được chính xác.
    Bạn tham gia diễn đàn còn lâu hơn lengoc nữa lẽ nào bạn không thấy bài viết trên là chưa chính xác sao mà bạn còn khen hay, cám ơn vì tất cả, và quay sang trách các mod.
    Nếu mình nhớ không lầm thì trong 1 lần "tạo sóng, tạo gió" về việc dèm pha con gà bán đấu giá ủng hộ Hội thi gà ở Bình Dương bạn này đã bị mod Duc Long banned 1 lần rồi phải không bạn? Ôi nổi tiếng, dũng cảm, anh hùng mà đến nỗi bị BQT banned thì lengoc thà làm thành viên bình thường còn hơn.

16. chaugatre

chaugatre Well-Known Member

Thích đã nhận:
    125
    chào mừng đền với ABV, 1 thành viên mới có bài bổ ích.thks

longhiep, Dat- Bien Hoa and phanthi like this.
  17. longhiep

longhiep Banned

Thích đã nhận:
    4,110
    Mình định tranh luận với bạn nhưng nhìn lại thấy bạn đăng nhập từ năm 2008 nhưng viết có 17 bài nên thui hihihi, chúc bạn vui!

---------- Bài viết thêm vào lúc 06:48 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 06:42 PM ----------

Riêng ông anh này là tri kỷ nên ( kh biết ảnh có xem mình là tri kỷ kh?:laughing: ) ảnh nói sao mình nghe vậy!:applause:

Dat- Bien Hoa and phuongmaimytho like this.
  18. lethuquynh

lethuquynh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    825
    bài viết hay quá...chúc cho CLB gà kiểng ngày càng phát triển vững mạnh...

Dat- Bien Hoa and longhiep like this.