Khi chơi với cá?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi cogaixudua, 21/12/07.

1. cogaixudua

cogaixudua Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Chào các bạn,lâu quá ko vào diễn đàn rồi bữa nay mình lập topic mạn phép mún hỏi ở nhà mình có em King Kamalau 2 ngón đầu tròn như trái tắc dễ thương lắm,mình ngày nào cũng cho nó ăn nên nó quen với mình mỗi khi mình tới gần là nó ngốc đầu lên đòi ăn liền hà,mình thấy đầu nó dễ thương quá nên thường hay vuốt đầu nó lắm mà nó cũng chịu nữa mà ko bít làm vậy có ảnh hưởng gì ko?mình mong nhận được câu trả lời sớm để có gì mình bít đường mà chăm cho chú ấy nữa ,thanks :)

2. trung_st

trung_st Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Bóp đầu hoài đi em nó bị chai đầu luôn đó :D ... đủ 50 kí tự chưa ta ??? ...

3. hieuboyst

hieuboyst Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    đừng có póp đầu nhé,vuốt nhẹ nhẹ thôi,làm cho nó đã ngứa,1chút ngủ gục lên:D keke

4. letrong

letrong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Vô tư sờ đầu bạn ui. Mai mốt nó thành bạn thân của mình chứ có sao đâu .

5. Baolongnhi

Baolongnhi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    không sao,hồi đó mình cũng có 1 em rất thích sờ đầu, càng sờ nó càng thích, nhưng đầu ngày càng lớn chứ kg thấy chai hay nhỏ lại.bây giờ nuôi m6áy em khác mà tụi nó kg chịu cho sờ đầu nên cũng thấy chán .

6. N6233

N6233 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Trời mới 2 ngón tay thôi mà đã có đầu tròn như quả tắc rồi hả? Bạn nuôi cách nào chỉ mình với! Thiệt tình là không tin luôn đó!

7. cogaixudua

cogaixudua Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Nếu bạn hỏi mìh cách nuôi thì chắc khó trả lời quá vì khi mình mua nó còn nhỏ tí nhưng ko phải cá bột,mình mua ở tiệm kia chuyện bán KingKamalau thái nhập và chất lượng hồ nuôi tốt lắm,mình đi khảo rồi chọn ngay em ấy vì thấy nó lanh lợi và đầu thì trong suốt với ánh đèn nên đem về bồi bổ XO rồi chuyển sang JBL bây giờ châu khá rồi :x ,chắc do hên xui thôi hihi :blushing: