Khó hiểu Betta!!!!

Thảo luận trong 'CÁ CHỌI - CÁ ĐÁ - BETTAS' bắt đầu bởi Son²GoKu, 10/6/08.

1. Son²GoKu

Son²GoKu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Em có 1 em pastel multicolor ,em này cũng đang trong thời kỳ sung mãn,nhưng sau 1 lần bị bệnh sình bụng do ăn trùn đông lạnh kg xả đông kỹ thì anh Dũng đã chữa hết,tới khi đem về nhà còn bơ phờ em ngâm nước lá bàng trong 48h nữa thì em nó đã lanh hơn,bây giờ ku này dở trò nhót với cá khác nữa,ko chịu kè với bất cứ 1 em nào trừ nó ra :(,nó phùng mang,lag đuôi khi và chỉ khi nó thấy nó trong kính,nếu mà cho soi kính hoài thì sẽ nảy sinh hiện tượng tự cắn đuôi,có ai đã gặp qua trường hợp này chưa?,xin mấy anh chỉ giáo em khắc phục :(,em nản với nó lắm rồi :(

2. UpTown_BaBy

UpTown_BaBy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Híc tội nghiệp bạn sông go kiu quá ..... Bệnh này giống bệnh điên như kiểu đàn kiến điên ý nhỉ....
    Khổ phải chăng do cậu chọn những cô mái đáng ghét chê xấu xí nên nó mỗi lần nhìn thấy mình trong gương là thấy mình xấu zai quá nên cứ thế mà giết chết kẻ xấu xí... Ôi âu cũng là vì cái đẹp
    Any way... Ở đây có nhiều chuyên gia giúp bạn sông gâu kiu nhé haizzzzzzzzz
    Chúc đồng chí nhà cậu sớm lành bệnh :x:x

3. blackbetta

blackbetta Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bó tay con multicolors của ông .... thử để nó nghỉ nghoi vài hôm xem thế nào....nhưng cẩn thận đuôi bị teo lại...Nếu không vứt thử một em chân dài vào xem sao->chắc cu cậu xung ngay thoai..

4. Son²GoKu

Son²GoKu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    uhm,cám ơn bt nha,để thử coi ,em này cũng già rồi,mua thủ cỏ non coi chịu gậm ko =P~

5. hycalmette

hycalmette Well-Known Member

Thích đã nhận:
    181
    chắc tại nó nhát đó ,thường nó hoảng sợ mới tự cắn đuôi :D