khoe khuyên mộc đột biến gen

Thảo luận trong 'Chim vành khuyên của thành viên' bắt đầu bởi đức hậu, 31/10/10.

1. đức hậu

đức hậu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    121
    hôm vừa rồi đi trọc mộc 20k trong lồng tập thể , được em khuyên đột biến gen
    cánh còn lại đang rụng lông ko biết có trắng ko
    hiện tại chỉ còn 1 bên cánh thôi

2. chuyenveca

chuyenveca Active Member

Thích đã nhận:
    3
    up khoen dữ,coi chừng khoen bông đó bạn.Trong mình khoen mà có 2 cộng màu trắng bên cánh bán 400usd 1 em bổi nhảy như chimmmmmmmmmmm.

đức hậu thích bài này.
  3. hung258

hung258 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    66
    con này có phải lại chuyển sang diễn đàn mua bán rồi đúng ko bác bác mua 20k nếu mà bán giờ rổ giá nó như thế nào vậy

đức hậu thích bài này.
  4. đức hậu

Thích đã nhận:
    121
    em ko bán mà để chơi con này đang thay lông lúc bắt bà chủ bảo bên cánh kia sẽ mọc ra lông trắng đang theo dõi xem sao

5. phega

phega Active Member

Thích đã nhận:
    9
    chim lạ cố giữ mà nuôi bạn ạ !.........................................................

đức hậu thích bài này.
  6. dinhcoc

dinhcoc Member

Thích đã nhận:
    28
    chim đẹp cánh trắng chăm e nó tốt vào nhé nếu bên cánh kia mà có cánh trắng nữa thì.........................

đức hậu thích bài này.
  7. đức hậu

Thích đã nhận:
    121
    hôm nay rảnh quay video em khuyên đột biến gen xin mời ae thưởng thức[video=youtube;QfzNipayxyo]http://www.youtube.com/watch?v=QfzNipayxyo[/video]

---------- Post added at 10:34 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

[video=youtube;9qf5_MRUW_0]http://www.youtube.com/watch?v=9qf5_MRUW_0[/video]
    khuyên mơ đẹp

Last edited: 13/11/10
    phutancamau and muoivankhatmau like this.
  8. ONGBAPCAY

ONGBAPCAY Well-Known Member

Thích đã nhận:
    169
    May hơn khôn là như vậy đấy.hàng bao nhiêu dân Xào chim ở chợ Hàng,từ 5g sáng đã săn hết rồi.Vậy mà bạn vẫn chọc lồng được con này quả là rất may mắn đấy.xin chúc mừng nhé,như thế là trúng 20k lô rồi.hôm xưa có thằng nhỏ học lớp 6 nó bẫy được 1 con bên cánh có 3 cái lông trắng tinh,khi mình biết tin đến nhà nó hỏi mua.bố nó bảo là bán 500k rồi,đến nhà thằng mua được con Khuyên đó nó bịt kín lồng dỗ mãi nó mới cho xem,khi thấy chính xác 3 cái lông trắng và nghe tiếng chim gọi dật rất đanh tiếng và toàn kêu kép khi bị trùm kín.mình cay mũi quá trả nó 1 củ dù biết con chim chưa ăn cám.thế mà nó rất khoát không bán,đã thế nó lại nói có người đặt nó rồi. cứ vào cám xong là 5 củ họ cũng bắt,nghe nó nói mà lộn ruột.Theo mọi người thì con Khuyên gián cánh có đến giá đó hay không nhé.xin mọi người hãy cho ý kiến,xin thành thật cảm ơn mọi người rất nhiều.chúc chủ thớt may mắn chọc được vài con như thế nữa nhé.

phutancamau thích bài này.
  9. hufahp

hufahp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,374
    Clip khuyên mơ bác quay hôm thi khuyên ở Việt tiệp à ?

10. đức hậu

Thích đã nhận:
    121
    vâng clip em mơ đang líu em quay hôm thi khuyên cung việt tiệp hp đấy bác ạ

---------- Post added at 02:05 AM ---------- Previous post was at 01:59 AM ----------

theo em giá chim tùy theo chủ chim thôi vì chim là vật vô giá có ngươờ bán rẻ cónguoi bán đắt nguoi thì cho không người thìko bao giờ bán

11. dvhung

dvhung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    108
    hiiiiii giá chim thì kog nói nên điều gì .người ta bảo mua của người chán bán cho người thích mà

12. ngantoan

ngantoan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    47
    Đúng thế! Không thích mà cho còn bị má­ng lại ấy chú­! Thế bác có em nào lạ nhu­ vậy chu­a?

13. vinhhan

vinhhan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    195
    hic .. sao hồi nhỏ mình khờ quá thế này , đã từng sở hữu 2 con như thế này rồi mà không biết gì cả ...