không biết có phải là cá mái không?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi Lahan đẹp, 25/10/06.

1. Lahan đẹp

Lahan đẹp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chào các bác em là thành viên mới của diễn đàn cũng muốn đưa hình ảnh và bài viết cũng như những suy nghĩ của em về cá la hán"Nhưng thật tiếc là chưa tậu dc em nào cho ra hồn" bữa nay mạng phép lấy hình chú cá này post lên để anh em nhận xét giúp em xem có phải đây là cá mái không nữa.Tình cờ lang thang trên netcenter lượm dc.Mong chủ nhân của chú cá này thứ lỗi nhé vì em chưa có kinh nghiệm về cá
    [IMGo]http://i141.photobucket.com/albums/r50/lahandep/maidep2.jpg[/IMGo]
    [IMGo]http://i141.photobucket.com/albums/r50/lahandep/maidep1.jpg[/IMGo]

Last edited: 25/10/06
  2. rarefish-VN

rarefish-VN Banned

Thích đã nhận:
    0
    con àny là mái 100% đó bạn ơi.Bạn cứ PM cho mình mình sẽ dẫn bạn đến đó xem tận mắt nhé.Ở ngòi nhìn nó là muốn xỉu luôn đó,nếu bạn là thành viên mới thì mình khuyên bạn nên đi thực tế đễ lấy thông tin cho chính xác.Chủ nhân của nó mình chơi thân lắm.Số 1 luôn đó

3. chaulahan

chaulahan Giáo làng hưu trí

Thích đã nhận:
    12
    Cả 3 tấm hình trên đều đen thui, khó lòng phân biệt trống mái bạn ạ, trừ cao thủ.
    Bạn rarefish ở tận Vũng Tàu mà có ý định dẫn người Tây Ninh đi xem cá á? Lỡ con ấy ở HN thì sao nhỉ? Thế mới thấy niềm đam mê với thú chơi thật lớn lao.

4. ai-armani

ai-armani Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    @lahan đẹp:cho mình hỏi cái này nhé bác.Con này bác lấy hình bên netcenter là con cá mái 100% đó bác ơi.Vì con này của mình mà hihihihihi.Khi nào bác lên Xì Gòn ghé nhà mình chơi sẽ thấy.Chào bác
    @chaulahan:anh chaulahan ơi,con cá này là mái rồng đỏ của em đó.Vì em có đăng hình nó bên vietlinh đó anh không ra tới HN đâu heheheheh,thôi chào anh nhé

5. khanh123

khanh123 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    152
    vậy là con cá nầy là con heo sửa của bác Ái ròi. cá mái mà có đầu đẹp quá ta.

6. ai-armani

ai-armani Well-Known Member

Thích đã nhận:
    95
    @khanh123:bác khanh ơi em này không phải heo sữa nhà em đâu mà là con mái rồng đỏ đầu hơi nhà em í.ở nhà em còn mấy em nữa đẹp lắm.Còn heo sữa nhà em là con PLT trống châu dữ lắm leo tới đầu lận.thôi chào tất cả.cám ơn đã nhận xét em mái này của mình nhé

7. spirit

spirit Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    giúp mình với

mình cũng có con cá này do thằng bạn cho mình
    kg biết nó là loại gì mái hay trống,nuôi hoài chả thấy đầu u gì hết ~X( à nó to gần bằng bàn tay rùi
    có bạn nào rành chỉ dùm mình cái cảm ơn nhiều nha

8. Lahan đẹp

Lahan đẹp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    @spirit:vấn đề này mình pó tay luôn vì mình là thành viên mới nên không dám ý kiến lỡ nhận định tầm bậy anh em cười chết,hay bác hỏi mấy anh có kinh nghiệm về cá la hán nhé.Chúc bác sẽ tìm ra dc câu trả lời thân chào bác