Khướu nhà mình

Thảo luận trong 'CHIM KHƯỚU - SÁO - NHỒNG ( Yểng)' bắt đầu bởi thd44k4, 13/5/12.

1. thd44k4

thd44k4 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    31
    Vừa rồi lễ 30-4 mình đi Gia Lai chơi mua được em khướu này.Đưa lên giới thiệu với anh em trên diễn đàn
    [video=youtube;lK8uJT-SII4]http://www.youtube.com/watch?v=lK8uJT-SII4&feature=youtu.be[/video]

doanngoccanh, scb2109 and hungbd like this.
  2. hungbd

hungbd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    75
    chúc mừng bạn. em nó múa đẹp quá nhưng giọng thì chưa được nhiều lắm. bạn thường xuyên đi dợt cho em nó thì tuyệt vời.
    mình cũng mới về nhà ở đak lak mà tìm không có em nào hết. chim bây giờ hiếm quá cả chào mào cũng không còn.

3. phong_banganh

phong_banganh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    36
    e này được cái thuần giọng nhiều nữa thì quá tuyệt...chim đẹp lắm bác, mình cũng đang tìm 1 e thuần như vậy nếu bác có thì pm giúp e nhé...0932 295 835.

4. hieuvks

hieuvks Well-Known Member

Thích đã nhận:
    23
    khướu múa sướng cả mắt, bác mua bao nhiêu? chim ngày càng hiếm, nhưng khướu vẫn có sức làm ng nuôi mê nó, cũng hay nhỉ. chúc mừng bác. e vừa ship 1 em Mun từ Huế, mộc dở, k dạn lắm nhưng cũng k tung lồng, hót bậy bạ rồi. k bit khi nào nó múa và biễu diễn để e làm clip cho các bác thưởng lãm nhỉ

5. tophoto

tophoto Member

Thích đã nhận:
    17
    khướu múa đẹp chúc mừng chủ topic...........................

6. HUY HNNT

HUY HNNT Lãng du

Thích đã nhận:
    7,987
    Nhìn em nó mà nhớ đến em khướu của mình mới bị trúng gió ra đi cách đây mấy ngày .