ki ki của mình giờ nghỉ lai mà thấy đưt ruột

Thảo luận trong 'Chó, Mèo' bắt đầu bởi WEPRO123, 23/12/07.

1. WEPRO123

WEPRO123 Member

Thích đã nhận:
    1
    [IMGo]http://img296.imageshack.us/img296/2541/ki03ri0.jpg[/IMGo]

ki ki bây giờ nó không còn ở với mình nữa rồi buồn quá các bạn ơi hôm nay tự nhiên kiêm được mấy cái hình em nó còn lưu trong điên thoại của mình tự nhiên thấy nhớ em nó quá chừng nghỉ lại mà thấy đau lòng quá

2. gaufive1

gaufive1 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    chời ạh, sao nhìn mặt nó thì bùn mà mắt thì cứ long lanh như con gái ấy pồ ạh,hix,sao mà ko còn nữa, nó đi hay là nó 'ngủm" vậy ?

3. phamvuthien

phamvuthien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    chắc bị bắt cóc hả,mình cũng bị 1 em bắc kinh hồi đó cũng bị bắt cóc nè,con này của bạn chắc chó ta lai với berge rồi,cho coi toàn người đi bạn,cái mặt nó hình như đang ngạc nhin,chắc lạ cái máy ảnh

4. Mr.Kin_7989

Mr.Kin_7989 Thương nhân

Thích đã nhận:
    321
    nhìn bộ áo của chú cún này em nghĩ ko phải lai chó ta đâu.

5. greenarowana

greenarowana Well-Known Member

Thích đã nhận:
    89
    Chia sẽ cùng bạn.Gần rồi lại xa bạn cũng đừng buồn ..kiki nhà bạn dễ thương lắm..hãy xem như đó là Kn với em nó .Vài dòng suy tư cùng bạn !

6. cá vàng

cá vàng Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    thành thật chia bùn cùng bạn . Con chó đẹp wa . Mong bạn sớm có con khác để vơi đi nỗi buồn

7. WEPRO123

WEPRO123 Member

Thích đã nhận:
    1
    cám ơn các bạn đã chia sẻ nổi buồn này với mình ki ki nhà minh khôn lắm nha các bạn mình đi đâu nó cũng lon ton chạy theo hết ,trong nhà mình thương nó nhất ^^ Tại nó là " dog girl " đã làm má mì được 2 lần , nhưng mình chưa bao jờ jữ đuơc con của nó cả Y_Y......Vì hôm đó ba mình đánh nó mạnh tay nên nó.....nên nó đã phụp ba mình T_T và kết wả là ba mình đã cho người ta........>< :crying: :crying: :crying: :crying

8. himeji

himeji Super Moderators

Thích đã nhận:
    668
    chia buồn cùng bạn nhé

tớ cũng đã từng ở hoàn cảnh như vậy, có thể nói là còn tệ hơn bạn nữa đấy chứ, bạn có khóc không? mặc dù mình là con trai nhưng mình đã khóc rất nhiều và đã bị sốc khi mình mất chú cún của mình, lúc đó nó là người bạn thân cận và duy nhất của mình, nó rất khôn, săn chuột rất giỏi rất rất nghe lời mình, chỉ vì nó là con đực nên chạy ra ngoài đường theo tiếng gọi của con tim và bị bắt mất hu hu hu.
    nó mất đã gần 2 năm, nhưng mà giờ mà nhắc đến thì mình vẫn thấy nhớ nó rất rất là nhiều. giá như....

9. HacDinhHong

HacDinhHong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Dù sao con kiki của bạn vẫn còn sống còn con Lucky của nhà mình thì đã mãi mãi ra đi. Lucky nó là chó Phú Quốc lai rất tinh khôn, biết nghe lời, biết bắt chuột, giữ nhà.... Nó là con khôn nhất mà mình từng nuôi. Nhà ở dưới quê chỉ có mình ba mẹ nên có nó cũng đỡ buồn. Nhưng rất tiếc nó đã chết do ăn nhầm bã của bọn trộm chó. Nghĩ lại mà buồn quá huhu

10. WEPRO123

WEPRO123 Member

Thích đã nhận:
    1
    có chứ vì nó chẳng những là người bạn thân nhất và còn là đứa em gái bé bỏng của mình nữa nhưng mình nghĩ lỗi không hoàn toàn là ở nó vì lúc đó nó bị đánh giữ quá nên phải phản kháng lại là điêu dĩ nhiên nó mất được hai tháng nhưng bây giờ nghỉ lại cũng còn tức và giận ông ba của mình lắm :mad: :mad: [-(

11. gaufive1

gaufive1 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7
    chời ạh, nuôi lâu rồi nảy sinh tinh cảm,mất con kún giống như mất đi 1 cái gì đó thân thuộc, cảm giác bị sốc rồi khóc,chả hiểu sao nữa,dù sao càng ngày kún càmg được quan tâm,đừng bùn nữa bác, ^^