Kính gửi Admin và anh em ở miền tây

Thảo luận trong 'Gà tre – Gà cảnh' bắt đầu bởi ga o, 28/9/15.

1. ga o

ga o Well-Known Member

Thích đã nhận:
    99
    Thời gian trước mình cũng đã chơi gà tân châu nhưng vì lý do công việc nên ngưng thời gian, nay mình muốn chơi lại nên nhờ ae giới thiệu cho minh một số ae có gà tốt để chơi lại (nhất là ga khét...hii), ae ở bến tre, vĩnh long càng tốt..thanks

2. ngocforever

ngocforever Active Member

Thích đã nhận:
    204
    ban muon nuoi ga dep thi bay gio co rat nhieu nhug tan chau chinh goc thi rat kho' don dc, ga co lại hay ko chi chu ga moi bt ngay xua mih dc chia lai ga goc tai tan chau nhug nam thag wa ko bt bay gio ho co lai giog kc ko mih chiu, quan diem cua ban thich ga dep lai hay ga viet la do ban tim hieu. mih bt 1 og bac tai tan chau con giu giog ga goc nhu mih nhug wen ten roi hjkhjk chi bt nha bac do o duog 30/4 trug tam cho tan chau, an giang nha trc co hang rao cay xanh trog fia trc nha thuc ra sau hau, og bac nay chi nuoi vai con choi thoi ko ban co duyen bac tag thoi hjhj. chuc ban mau tim dc ga ung y

tigergreen, thanhnguyentn and ga o like this.
  3. ga o

ga o Well-Known Member

Thích đã nhận:
    99
    thanks a ngocforever rất nhiều.
    A còn nhiều ga ko, gửi mấy tấm cho em nghiên cứu tham khảo đi. em cũng ko quan trọng gốc hay ko miễn gà nhiền đẹp, có tương lai là được rồi (chủ yếu giải trí khỏi công việc căng thẳng), nhà e mấy a nuôi ga nòi ko ma emt hì ko có chỗ để nuôi (đam mê gà khakha):applause:

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:54 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 08:50 AM ----------

ah anh ngocforever, ở tân châu còn chỗ nào nữa ko a, đẻ em chuẩn bị làm một chuyến đi, sợ xuống rồi ko có gà về... hii hơi xa

thanhnguyentn thích bài này.
  4. thapbatphuvien

thapbatphuvien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    151
    Gà bây giờ lai tạp nhiều, lý do để đuôi dài mã dài ! Ai thích gì nuôi nấy bạn ơi! Kiếm vài em nghe gáy vui tai ! Chúc bạn tìm được gà vừa ý!

thanhnguyentn and ga o like this.
  5. ngocforever

ngocforever Active Member

Thích đã nhận:
    204
    neu ban muon nuoi giai tri ko can goc gac gj thj de roi ko can phai ve tan noi tan chau dau, ga ace ban day tren cac trag mag (facebook cug co do) lien he roi mua ga nuoi, mua ga lon de? danh gia hon ga con ko xac dih dc, chuc ban mau co ga vua y

thanhnguyentn and ga o like this.