King 2007 ?????

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi Kimmaluu1811, 13/3/07.

1. Kimmaluu1811

Kimmaluu1811 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Hôm bữa ra tiệm cá gần nhà có nhập về một số giống King (king ramboo, King 2007) các bác ở đây ai đã thấy và có kinh nghiệm về giống King mới này xin chia sẻ ah !!!!!!!!!

2. binvn23

binvn23 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    cá bột giống mới ở tiệm nào vậy bạn??? giá cả bao nhiêu vậy??? mình xuống kiếm vài em về nuôi thử.

3. Supreme

Supreme Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    Ặc.King Ramboo àh,con này nghe giống cá anh hùng trong phim Ramboo nhỉ(spam tí các mod thông cảm).King 2007 thì có nghe nói nhưng cũng chưa thấy , còn king Ramboo là bó tay,mới nghe,tiệm nào nhập vậy bác
    Sẵn đây cho mình hỏi có ai nghe nói về king Tím ko?Thâp bát la hán nói là king tím, mình mua cá bột về nuôi thử (mắc kinh hồn),nhìn con cá bột xấu hơn cả con cá rô nhưng nay cũng ra màu hơi hơi tím rùi,nhú đầu ngon lành lun.bác nào có hình king tím cho e xin ạh.Xem mặt mũi nó như thế nào,ko bít con e nuôi lên có giống nó ko.Cảm ơn rất nhìu

4. Kimmaluu1811

Thích đã nhận:
    6
    King Tím ???? A mua với giá bao nhiêu mà mắc ??? cách đây vài tháng trước bạn của mình cũng tuyển 4 em ở TBLH về nuôi 120k/e cuối cùng bắng bàn tay mà chả thấy gì gọi là đầu cả. Mình cũng đã ghe TBLH thấy toàn là cá bột bậy bạ mà nói là King Kamfa gì đó lung tung...........toàn là bán hàng tùm lum.....mấy bác cũng phải cẩn thận khi mua cá đó nhé

5. Kimmaluu1811

Thích đã nhận:
    6
    còn về King 2007 thì em nhìn thấy 2 con cá mẫu ở đó rất đẹp, Châu màu Tím, phủ đầy người ko thua gì King Kamfa. Cá bột thì bán với giá 80k/e. Mình cũng mua thử về nuôi. Bác nào biết thêm thông tin gì thì xin cho ý kiến

6. finalshara

finalshara Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Tiệm cá bác nói là ở đâu dzậy????????????????????????????????????

7. Aquamarie 001

Aquamarie 001 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    À há vậy tiệm cá pro nào bán mấy thằng nhóc đó vậy các anh?Bây giờ king tùm lum hết!Nào kingkamfa kingtiger hay kingcasanova...còn em chơi kinhphong à ....hahaha

8. Kimmaluu1811

Thích đã nhận:
    6
    Tiệm đó ở đường Nguyễn Thái Sơn Q GV khúc ngã 3 NTS với Phạm ngũ lão, tiệm cũng nhỏ thôi ah. Mấy bác đến xem thử