KingKamFa mắt có chấm tang không ?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi trannhan90, 19/3/08.

1. trannhan90

trannhan90 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Chào các bạn trên 4R
    Đọc trên diễn đàn thấy nói nhiều về vấn đề này. Hôm nay mình sưu tầm vài hình ảnh ở HHX 2008 vừa rồi để các bạn tham khảo có ý kiến thêm về KKF vì đa phần các bạn nói loại này mắt không có vệt đen trên mi mắt ( chấm tang )
    Thanks đã xem tin

2. davebatista

davebatista Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    kkf ngày xưa thì không có chứ bi giờ mà tìm 1 em kkf mà không có thì hơi bị hiếm à nha, chung qui ra ngày xưa thì kkf không chấm tang và vây đuôi hình tam giác, nhưng giờ đây khi ép nhiều quá, hầu hết kkf đều có chấm tang và vây đuôi ở đời F2 thường là vây hình quạt

3. dinhtrantanduc1

dinhtrantanduc1 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    có chấm tang hay kô thì cũng kô sao quan trọng là mình thích và yêu quý em nó là tốt rồi , mình kô có ý kiến về chấm tang !

4. letrong

letrong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Mình nhất trí với bạn ở điểm này. KKF hiện nay là hàng quý cũng 1 phần do người kinh doanh tạo ra. Theo mình có rất nhiều em KKf không đẹp bằng Kim cương đâu.

5. hieu11

hieu11 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    87
    Đúng thế, KKF đẹp thì ít nhưng KKF " cha cá rô đồng VN " xấu thì rất nhiều, không u đầu màu mè đen thui hoặc tèm nhem nhưng được cái là rất hung dữ.

6. trannhan90

trannhan90 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Dòng KKF thì đúng như bạn hieu11 nói đó. Dữ kinh khủng còn bé mà dám kình với nhiều em lớn hơn nhiều. Nhưng dù sung cỡ nào không có gien bự đầu là không đầu bự đâu.

7. khanhhq2k8

khanhhq2k8 Member

Thích đã nhận:
    0
    có hay hok cũng đâu phải là vấn đề gì đó quá lớn đâu, quan trọng la mình yêu thương nó, cảm thấy vui vì là chủ nhân của nó là dc rùi bạn à.