Kính mời anh em tới khai trương cơ sở mới của Aqua Minh Long ngày 30/6/2013

Thảo luận trong 'Gian hàng Thủy sinh Aqua Minh Long' bắt đầu bởi codao, 25/6/13.

1. codao

codao Thương nhân

Thích đã nhận:
    963
    Mod cho e nhờ mấy ngày nếu em vi phạm ạ ! Em rất cảm ơn !

Tưng bừng khai trương Aqua Minh Long ở địa điểm mới !

Sau hơn 1 năm rưỡi hoạt động Aqua Minh Long thấy cần phải mở rộng để phục vụ yêu cầu của quí anh em Hà Nội và khắp nơi. Hơn 1 năm rưỡi hoạt động Aqua Minh Long tự tin cung cấp dịch vụ một cách chuyên nghiệp về bể cá thuỷ sinh, bể cá rồng, bể cá nước mặn, bể cá ali và cung cấp dịch vụ chăm sóc bể cá cho quí khách hàng.

Nhân dịp này cho Aqua Minh Long được gửi tới quí anh em lời cảm ơn sâu sắc vì đã đồng hành và tin tưởng trong suốt hơn một năm qua và sẽ tiếp tục ủng hộ chúng tôi với những bước tiến tiếp theo. Mọi khen chê của quí anh em là những lời động viên cũng như những kinh nhiệm để Aqua Minh Long hoàn thiện mình.

Sau nhiều tháng tìm địa điểm cuối cùng Aqua Minh Long đã chuyển tới :
    Số 7 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân - Hà Nội vẫn với hotline: 01666666693
    Địa điểm mới rộng hơn bao gồm 4 tầng với 3 tầng bao gồm phòng trưng bày cho Thuỷ Sinh, Nước Mặn, Cá Rồng, Cá ALi và các phòng riêng cho phụ kiện như máy bơm, đèn, lọc, thức ăn cho cá rồng, thức ăn cho cá các loại, cây cho thuỷ sinh, cùng nhiều phụ kiện khác....

Để chào mừng cho một bước phát triển mới Aqua Minh Long kính mời quí anh em tới vui cùng Aqua minh Long vào lúc 9h sáng và kéo dài tới 22h ngày 30/6/2013 Tại số 7 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân - Hà Nội.

Anh em đến uống với Aqua Minh Long chén nước, chụp với Aqua Minh Long những tấm hình lưu niệm và sẽ có những phần quà bất ngờ gửi tới quí anh em và chắc chắn anh em sẽ thấy thú vị với những món quà mà chúng tôi chuẩn bị. Rất mong được đón quí anh em tới tham dự.
    Sự hiện diện của quí anh em là niềm hân hạnh của chúng tôi !

Last edited: 25/6/13
  2. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234
    Quảng cáo sai quy định .

3. codao

codao Thương nhân

Thích đã nhận:
    963
    Dạ vâng, bác cho em nhờ mấy hôm mời anh em thôi ạ. Ko được thì bác xoá giúp em.