kkf đầu to chắc là đẹp?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi zero8800, 17/6/07.

1. zero8800

zero8800 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    ~X( em có nuôi 1 con kkf nhưng đầu rất nhỏ.nhưng theo em biết thì kkf đầu nhỏ cũng đẹp,vì cá em đầu ko to lắm ,chỉ nhú nhú lên thôi nhưng màu thì rất nổi,châu đều và sáng.vậy ae có thể cho ý kiến về vụ này dc ko?(ae thông cảm vì máy chụp ảnh-di động thì đúng hơn-ba em vừa đem đi sửa nên ko thể post hình dc)~X(

2. lahansaigon

lahansaigon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    62
    Tùy thôi bạn à!!Mình nuôi nó lâu,với người khác có thể k đẹp nhưng mình quý mến nó thì mình cho là đẹp!!Vậy thôi!!!
    Nói chung bạn thấy thích thì cứ nuôi chứ cũng chẳng ai nói đc!!!Tuy nhiên,đối với cá LH tất nhiên có đầu mới đẹp,còn đầu to cỡ nào là sở thích riêng của từng người!!
    Với dòng KKF thì có rất nhiều người thích đầu to như.........cục bướu,có người thì cho rằng to quá .........nhìn ớn!!!

3. trung2t3c

trung2t3c Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14
    Dòng KKF đã đẹp về màu sắc và châu sáng.Điều mọi người trông chờ là cái đầu u.Không biết có người nào suy nghĩ khác không chứ theo mình thì ai cũng mong KKF của mình lên đầu (mong càng to càng tốt-cái này là mình mơ ước thôi, ko biết có bác nào đồng ý ko??? :D :D :D)

4. badboydn

badboydn Member

Thích đã nhận:
    0
    KKF là dòng tỷ lệ lên đầu thấp, con nào mà lên đầu được thì lên rất to còn hok thì lên hok nổi lun.Còn châu và màu thì khỏi chê, đẹp tuyệt.