ko vào được gmail

Thảo luận trong 'Tin tức đó đây' bắt đầu bởi old_moonlight, 29/7/07.

1. old_moonlight

old_moonlight Well-Known Member

Thích đã nhận:
    112
    Hiện nay tài khoản aquabirdvn@gmail.com ko vào được , khi vào cứ bị báo là acc ,hoặc pass ko chính xác ,
    có thể do bị lổi, hay ai đó đã đổi pass , mình đã lấy lại pass vài 3 lần nhưng vẩn ko có thư ,từ gmail để kich hoạt pass mới , mail đăng ký lúc khởi tạo gmail ,là ko thể thay đổi được , mặc dù mọi thứ có thể thay đổi , lấy lại pass chỉ có thể dùng mail đăng ký lúc khởi tạo , gmail đã 1 lần bị đổi pass và đã lấy lại , nếu ko bị lổi thì sớm muộn gì củng lấy lại pass , thông thường chỉ mất chưa đén 1 phút là có lại pass , trong khi chờ pass , mình đã thay gmail mới để cho các bạn có nhu cầu về các loại file chim ... sử dụng
    tài khoản mới là acc : aquabirdABV@gmail.com
    pass : aquabird
    Tất cả dử liệu trên gmail củ ko bị mất , do đã cài đặt một bản sao đến một địa chỉ gmail khác , nên mình đã FW qua mail này
    chúc các bạn vui vẻ

2. phamvuthien

phamvuthien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    ủa ,bác cho em hỏi,gmail này ai muốn vô cũng được hả,sao sướng vậy,lại còn cho pas tự do nữa,kiểu này lỡ ai đổi pas thì sao,nếu vậy mấy dữ liệu để trong đó đâu an toàn

3. old_moonlight

old_moonlight Well-Known Member

Thích đã nhận:
    112
    Ai củng biết pass ,gmail đó lập ra để cho anh em làm thư viện chứa các file chim hót , các phần mềm liên quan đến chim cá .... do bị lổi sao đấy chứ việc mất pass lấy lại dể dàng , tuy nhiên ko ai làm chuyện đó , trừ một số ai đó .... dự liệu trên đó luôn được kiểm tra thỉnh thoảng ,nên ko sao , thông thường khi có thư thì nó sẻ tự động sao một bản gởi đến địa chỉ gmail khác, nên nếu trên này bị mất thì mình lại gởi vào nó ,nói chung tinh thần tự giác của mọi người vì lợi ích chung là chính

4. shinichi1412

shinichi1412 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    13
    người nào chơi kì vậy gmail lập ra cho tất cả ai muốn file chim hót thì download ai lại chơi đểu đổi pass thiệt là