LÁ BÀng CÓ TÁt DỤng GÌ ?SUPPERWROM BiẾn ĐỔi BEETLES??

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi PRỒNG, 30/7/07.

1. PRỒNG

PRỒNG Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    SAO ĐÂY LÀ HÌNH CỦA SUPPERSROM LỚN THÀNH BEETLES....~X( VÀ CÓ NÊN CHO CÁ RỒNG ĂN BETLES KHÔNG??
    VÀ XIN CHO MÌNH HỎI LÁ BÀNG CÓ LỢI GÌ CHO CÁ RỒNG VẬY????XIN CẢM ƠN ...

2. komodo

komodo Banned

Thích đã nhận:
    1
    Cái này ở các mục cũ có nói chi tiết bạn PR chắc biết nằm ở đâu bạn lục xem lại đi nhé.Bạn tìm từ khóa nick Moneyless sẽ dễ dàng thấy hơn.
    *Mod Thời gian gần đây komodo thấy room Rồng này có vẽ hổn loạn xạ đi rất nhiều.Vì sao vậy không có ai đủ thời gian và kinh nghiệm hướng dẫn các bạn mới chơi cá rồng???Mà lúc này ở room rồng có nhiều người hỏi những chuyện cũ xì tùm lum ngoài ra chẳng có gì mới hay để học hỏi,thì đáng buồn thiệt.Vài góp ý mọn mong rằng room rồng này ít người hỏi những câu ngây ngô,mà có nhiều bài viết hay có ích cho mọi người hơn.

3. HO@NGLONG

HO@NGLONG Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    bạn komodo nói hay quá,có những vấn đề mới mà ng khác không giải đc để cá ngủm cù tỏi tùm lum kià,sao bạn không vào mà trả lời giùm,game mới đó,vào chơi đi.Còn những vấn đề mà ng khác không biết do họ mới chơi lần đầu,chuyện đó bình thường thui mà,giống như chuyện nuôi 2 cá cắn lộn,ít nhất phải 10 topic nói về vấn đề này,"chuyện không của riêng ai" nhưng chưa hẳn là ai cũng biết.nói lại không có mất công mà giúp đc mọi ng mình thấy vui hơn,cớ sao lại không giúp?????

4. PRỒNG

PRỒNG Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    cảm ơn hai bác đả chỉ giúp em ..... em tiềm mãi ko thấy,nay biết chổ đẻ vào rồi.thanks

5. komodo

komodo Banned

Thích đã nhận:
    1
    Nếu ai cũng stupid như hoanglong thì bạn ngồi đó hướng dẫn đi nhé,tôi giúp chỉ cánh cửa để họ biết mà bước vào xem,nếu họ thật sự muốn và cần giải pháp tốt.Hoang long rảnh và giỏi thì tư vấn đi nhé,tôi mới chơi cá chỉ biết xem tham khão học hỏi ko dám chỉ trỏ ai hết.Nhưng tôi có cặp mắt biết nhìn con cá nào đẹp và không đẹp,chuẩn hay không chuẩn rất khác xa hoang long ở chổ này.