La Hán bị đen - help me

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi hunghungbeta, 19/6/08.

1. hunghungbeta

hunghungbeta Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Nhà em có 1 em kim cương lột đã 3,5 ngón, chú ta đã lột hết rùi châu sợi rất đẹp, nhưng 2 hôm nay thì rất lạ, mồm chú ta có 1 vết màu xám xám (lúc đầu cứ tưởng bị bẩn), nhìn kĩ thì cả đuôi cũng có mấy vết rất nhỏ màu đen. E ko hiểu nó bị làm sao nữa, lo quá, nhỡ ra nó lại loang lổ chỗ đen chỗ trắng thì coi như vứt con cá đi rùi còn gì nữa:crying::crying::crying:

2. pzeter

pzeter Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn miêu tả như vạy khó chuẩn đoán bệnh em nó lắm , bạn phải post hình thì anh em mới giúp được !!!!!

3. hunghungbeta

Thích đã nhận:
    6
    ae chờ mai em rảnh có ảnh sẽ post cho ae sau, lo quá trời

4. hunghungbeta

Thích đã nhận:
    6
    Sorry mọi người, tại mấy hôm bận quá nên ko có thời gian post ảnh, hôm nay vừa từ quê lên on luôn để post ảnh em nó cho các bác bắt bệnh. Đây là mấy vết đen ở đuôi

[​IMG][​IMG][​IMG]
    Đến nay thì vết đen ở mồm đã mất nên em cũng bớt lo hơn, vết ở đuôi cũng mờ đi, nhân tiện cho chân dung em nó luôn:D:D:D
    [​IMG]e này châu sợi
    mấy ảnh này em ko dùng đèn hồng để các bác xem cho kỹ, ko hiểu mấy vết đen này có tự đến rồi tự đi hay ko? Nó mà đến rùi ở lại lun thì chết em!

5. hunghungbeta

Thích đã nhận:
    6
    Sorry mọi người, tại mấy hôm bận quá nên ko có thời gian post ảnh, hôm nay vừa từ quê lên on luôn để post ảnh em nó cho các bác bắt bệnh. Đây là mấy vết đen ở đuôi

[​IMG][​IMG][​IMG]
    Đến nay thì vết đen ở mồm đã mất nên em cũng bớt lo hơn, vết ở đuôi cũng mờ đi, nhân tiện cho chân dung em nó luôn:D:D:D
    [​IMG]e này châu sợi
    mấy ảnh này em ko dùng đèn hồng để các bác xem cho kỹ, ko hiểu mấy vết đen này có tự đến rồi tự đi hay ko? Nó mà đến rùi ở lại lun thì chết em!

6. TLT

TLT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Bạn đừng lo, em nó lột chưa hết đó mà, từ từ sẽ mất hết các vết đen thôi.