lai gặp bổi rắc rối anh em ơi!

Thảo luận trong 'Cu gáy bổi' bắt đầu bởi dongthap, 22/6/14.

1. dongthap

dongthap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,667
    Xuống mồi và 4 em bổi kêu xung quanh! Do nhiều cây quá k biết ở đâu rớt cái sạc xuống thì tim thần ngay chóc giò, nhóm 1 bước 1 thì lượm em nó luôn không đươc nghe 1 tiếng gáy gù! Cầm lên thì tướng thấy dễ thương quá trời, tròn lụi!! Nhưng sờ nhíp thì hở gần bằng ngón tay út, bằng bằng!!!thất vọng tràn trề, nhổ lông đuôi thì 1 mặt dưới xám, 1 mặt thấy đen đen ( có hình bên dưới) Sao lính mới mà gặp toàn trường hợp khó khăn quá anh em!!! Giờ chỉ còn cách mong anh em quánh giá giùm lính mới!!! Xin cảm ơn quí anh em!!![​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Last edited: 22/6/14
  2. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Mong anh em xem giúp em trống hay mái! Tương nó tròn và nhìn lạ lạ quá vì em mới chơi nên k biết thế nào! Nhờ anh em xem no có tương kai gi k! Nếu k chắc em phóng sanh ạ! Bắt bổi thì nhiều mà nuôi nhiều quá ! K biết thế nào nên ngại mấy em nó chật chọi quá ạ !!!

3. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    cánh dài to bản phẳng loại này em không ưng lắm...về cánh em chiêm nghiệm con nào cánh gọn vung và nhọn ở cuối cánh như cánh én chim thường mạnh mau nổi ít sụp ẩu khi tập....thấy bác cũng ham chim bữa nào rảnh bơm xg em kỉ niệm một em chơi...chim em cũng khá vì năng nỉ chia lại của ae bẫy nuôi không nổi vì chim tài rất chứng vào thời gian đầu nuôi dạy:laughing:

Last edited: 23/6/14
  4. dongthap

Thích đã nhận:
    1,667
    Hời ơi !! Bởi vậy khoái nhất là anh Phi à nghen! Hihi! Trướ giờ k biết anh ở gần! Em co sắp lịch rồi anh Phi! Trong vòng 15 ngày nữa xin được diện kiến anh! Rất cảm ơn anh vì tình cảm quí báo quá!!! Mong có dịp em xin báo đáp quí anh em!!! Một lần nữa xin nhận nơi em long biết ơn quí anh em!!!!