Lại Thắc Mắc Nữa :)

Thảo luận trong 'Cây thuỷ sinh' bắt đầu bởi cuong_2485, 20/3/06.

1. cuong_2485

cuong_2485 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
  2. akira

akira Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    spam: hô hô cái cây này hay nhỉ? lượm được ở đâu thế? đổi 2 cây súng tiger đỏ nhe :D :D

3. cuong_2485

Thích đã nhận:
    0
    @Akira: bác đánh giá cao cái cây này thế ạ? Súng tiger em có roài.Nghe đồn thấy bây giờ cây mới nhất là Liễu Thơm thì phải.Bác có thì đổi cho em nè.:):)

4. hangxom

hangxom Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Mình thì có liễu thơm ! Nhưng vì chưa ra được nhiều, khoảng 15 ngày nữa thì ok, nhưng bạn thích thì đến lấy ! Chứ mình không đổi vì theo mình thì cây này giống cây trên cạn quá mà cũng giống cây rau muống nữa. Vậy kêu nó là "rau muống một lằn trắng" đi ! Kekekekeeee !

To Akira : Em nếu có nhiều súng xác pháo đỏ thì đổi lấy Cỏ dùi trống hông ? Nếu được PM cho anh rồi hẹn ngày giờ !!!

5. dam

dam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Cây nhìn tuy đẹp thật, nhưng đảm k0 nghỉ cây này sẻ xống dưới nước lâu được. Cuong có biết bạn lấy cây này từ đâu k0? Trồng dưới nước được bao lâu rồi?

6. cuong_2485

Thích đã nhận:
    0
    @Hangxom: he he nếu bác có thi 2 cho em xin em biếu bác lại cái cây "rau muống một lằn trắng" này đấy.
    @Dam: mình cũng không biết nguồn gốc cây này ở đâu.Là cây trên cạn hay dưới nước.Thấy trong hồ của một người bạn nên xin về trồng thử thôi.Mình trồng được khoảng 7-10 ngày gì đó không nhớ rõ nữa.