làm cách nào sửa bài của mình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi lanviet, 5/2/06.

1. lanviet

lanviet Well-Known Member

Thích đã nhận:
    41
    Các bác chỉ em cách sửa bài của mình với!! Nhiều khi sai chính tả đọc rất khó chịu ,không biết làm sao sửa?

2. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    THành viên chính thức đều có quyền sửa tiêu đề và nội dung bài của mình (trong 24 giờ), nếu bạn muốn sửa hãy tìm ở ngay phía dưới bài của mình có nút "Sửa chữa" chọn nó và sau khi sửa xong chọn nút "Lưu lại" là xong.

3. codai

codai Giáo sư

Thích đã nhận:
    2,206
    Codai vừa sửa bài của mình xong . Nhiều khi viết xong không kịp đọc lại post lên . Phát hiện được sai chính tả hay thiếu chữ sửa ngay thì được , vài ngày sau thì pó tay . Giống như codai quên không biết mình đã post tiêu đề " bể của codai setup" nên làm thêm một cái . Bi giờ nhiều khi muốn thêm số 1 và số 2 vào cho phân biệt cũng đành phải pó tay. hic hic. Không biết bác tienbm có thể giúp được cho codai không??Cám ơn bác trước

Last edited: 5/2/06
  4. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Hì hì, còn có thể nối 2 bài vào thành một bài được đấy, codai gửi link của 2 bài để anh nối 2 bài vào một nhé, nếu đồng ý còn không thì anh sẽ sửa thành bài 1 và 2.
    Mọi người lưu ý là tiêu đề và nội dung chỉ có thể sửa được trong 24h.

5. codai

codai Giáo sư

Thích đã nhận:
    2,206
    Codai xin cám ơn bác tienbm đã sửa bài cho codai . Bây giờ codai có thể phân biệt được chứ trước đây codai post bài mà còn không biết nó nằm ở " bể của codai setup " nào nữa thì đủ biết là làm phiền đến mọi người như thế nào . Xin cáo lỗi , cáo lỗi