LÀM ƠN CHỈ MÌNH CÁCH POST HÌNH!

Thảo luận trong 'Gà tre – Gà cảnh' bắt đầu bởi namthapmuoi, 4/2/11.

1. namthapmuoi

namthapmuoi Member

Thích đã nhận:
    37
    MÌNH THAM GIA DIỄN ĐÀN LÂU LẮM RÒI MÀ KHÔNG BIẾT CÁCH POST HÌNH.MONG A E CHỈ MÌNH.SỐ DT:0984055959 NHÁ MÁY MÌNH GỌI LẠI.CÁM ƠN!!!NAM MỚI CHÚC A E VUI VẺ!

2. minh_vy

minh_vy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,163
    Bạn có thể sử dụng upnhanh này, nhanh, đơn giản,vì bằng tiếng việt,nhưng ko lưu đc ảnh làm album.....
    http://upnhanh.sieuthinhanh.com/
    còn đây là wed :http://photobucket.com/
    trang này hơn dài dòng,phải đăng ký thành viên, nhưng íđc nhiều người sử dụng với ưu điểm ít bị lổi và lưu đc hình ảnh lâu hơn ....
    vài tấm hình gửi bạn tham khảo nhé!

đầu tên là bạn đăng ký :khi bạn nhấn sign up thì nó sẻ hiện lên cái này,bạn điền đầy đủ thông tin

và rồi bấm next step...từng bước theochỉ dẫn nhé!

khi điền xong nội dung bạn chọn dòng phía dưới : I accept.sign me up ===>>nó sẻ chuyển qua đây...

=>bấm tiếp chử NEXT màu xanh nó sẻ chuyển đến trang chủ(đã đăng nhập) nhấn vào ô upload.....để có thể up hình

khi nhấn vào ô upload máy sẻ hiện lên 1 đừng dẫn để chọn hình ảnh từ máy tính của bạn để up load, cho hình xong nhấn open hình sẻ đc up lên đây như thế này=>>

và cuối cùng bạn đưa con trỏ chuột vào tấm hình, nó sẻ hiện lên 1 cái khung có 4 đường link==>>>bạn copy đường linkcuối (cái dòng màu xanh)===>>>past vào bài viết.Chúc bạn thành công!

Last edited: 4/2/11
    Duc Long, soya, sonviet and 2 others like this.
  3. trihuynh

trihuynh Guest

Bài hướng dẫn của minh_vy rất chi tiết và có minh họa rất dễ hiểu. Hy vọng namthapmuoi sẽ thực hiện thành công. Tuy nhiên photobucket tải hơi chậm và nếu xài miễn phí thì không được up nhiều trong 1 tháng.
    Nếu upnhanh, đơn giản,vì bằng tiếng Việt,nhưng ko lưu đc ảnh làm album... thì thử dùng upanh.com xem sao, upanh.com vừa nhanh, đơn giản,vì bằng tiếng Việt vừa có thể tạo album lưu ảnh và con có thể ghi chú trên ảnh nữa. Nhưng phải đăng nick mới sử dụng hết chức năng của trang này được.