Làm Phiền Mấy Anh Hiiii!

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi ohmygod, 24/7/06.

1. ohmygod

ohmygod Well-Known Member

Thích đã nhận:
    31
    đây là hình con cá của em, lúc trước em đã hỏi về nó , nhưng thật sự em vẫn chưa biết được chính xác tên của nó,hiiii, nhiều người hỏi em đây là giống cá gì em bó tay hiiii, anh em cao thủ có thể giúp em việc này được ko? và mấy anh em nhận xét giùm em xem con này có triển vọng ko, xin mọi người nhận xét vô tư hiii, nó đã 3 ngón rưỡi rùi, em thấy đầu của nó ko được triển vọng cho lắm hic hic http://i63.photobucket.com/albums/h121/chosoingamtrang/DSC06153.jpg

2. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Con này là châu thái, tương lai cũng bình thường thôi, mõm nhọn, màu nhạt, châu thưa.
    Loại này tỷ lệ đầu thấp. Cá bạn được 6,5 điểm.

3. pine765

pine765 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    21
    Con này cũng là king kamfa đó em à nhưng đầu yếu mỏ thì dài quá tuỳ em xử lý.

4. ohmygod

ohmygod Well-Known Member

Thích đã nhận:
    31
    vậy chắc em phải kiếm một em khác nữa rui, hii cám ơn mấy anh nhiều

5. calahanqua

calahanqua Member

Thích đã nhận:
    0
    con này là PLT nhìn xấu wá mỏ wá dài nũa kiếm con khác chơi nhé đừng buồn nhe bạn!từ từ học hỏi kinh nghiệm,chúc bạn sẽ tìm được 1 em vùa ý.bye.....

6. wonbi

wonbi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    hì,mới có 4 bài mà đã có 3 tên khác nhau! em thì thấy hơi giống rồng! nhưng mỏ con này thì dài quá! với lại có vẻ hơi mập thì phải!

7. lahan0502

lahan0502 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    @ohmygod: Em cũng nghĩ nó là Kingkampha,mỏ hơi dài thật đấy,nhưng nhìn cũng được mà.
    @GHT: lọai này tỉ lệ lên đầu thấp lắm hả anh?Ơ chỗ em cũng có bán con giống y hệt con này,tí nữa là em mua rui.hehehh.Nhờ anh nói nên em sẽ kô mua nữa.

8. babylove

babylove Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Con này là châu mã lai mà mấy bác, sao mấy bác cứ thấy châu nhiều là gọi king không vậy ? Con nay là giống châu chưng bị lai nên mới có châu vệt thôi hà. Cá đâu phải con nào cũng là king đâu, do cá châu nhiều, châu lên tới đầu và là châu vệt quấn quoanh đầu giống như vương niệm nen người ta đặt tên là king thôi, cá con của nó thì gọi là giống king nhưng mà hên sui, đâu phải con nào cũng có đầu và có châu vệt đâu.
    Con này mắt, miệng, đuôi là của châu mã lai mà. Mỏ hơi dài, không có tương lai mấy.