Làm sao có chữ ký vậy các bác

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi hag, 8/4/07.

1. hag

hag Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Không bít làm thế nào có chữ ký như mí bác trên 4rum của mình vậy các bác. Có cần điều kiện gì không. Em vào trong User CP mà chẳng thấy item nào liên quan đến chữ ký. Mong các bác chỉ dùm em. Thanks các bác nhoa!

2. chaulahan

chaulahan Giáo làng hưu trí

Thích đã nhận:
    12
    Vào User CP Sao lại không thấy nhỉ? Hay tại nó nằm ngay dòng đầu tiên, trên cùng, góc trái nên bác không để ý?

3. Bat from hell

Bat from hell Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Dơi cũng bị y vậy...dòng đầu tiên, trên cùng, góc trái là "sửa email & mật khẩu"...có khi nào chức năng này chưa kích hoạt đối với thành viên mới không?!...

4. Bat from hell

Thích đã nhận:
    0
    Dơi cũng bị y vậy á,dòng đầu tiên,trên cùng,góc trái của Dơi là "Sửa email & mật khẩu"....ko biết có fải khi còn là thành viên mới thì function này chưa active ko?!!Ngoài ra,Dơi để ý những bài gửi trả lời nhanh dễ bị mất hơn những bài sử dụng tính năng"tới phần mở rộng".Trong chủ đề "Hồ nuôi tép Red Bee của fahsailam",thi đoán hình của Nôb,Dơi gửi 5 bài có nội dung gần giống nhau liên tục từ sáng đến chiều mà ko thấy đâu,cuối cùng lên được 3 bài,may mà trúng giải....hihihi.By the way,đây là bài thứ 2 Dơi gửi cho chủ đề này,khoảng hơn 8 h sáng có gửi 1 bài....vẫn chưa thấy đâu....Định hỏi thêm là sau bao nhiêu bài thì cắt được chữ "mới" ở sau chữ "thành viên"nhưng nhìn số bài viết của bạn hag thì...choáng nên ko dám hỏi nữa...

5. hag

hag Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Hix, mình cũng giống Dơi thui:) cùng tâm trạng của người mới mà...hihi

6. Bat from hell

Thích đã nhận:
    0
    Thêm 1 thắc mắc nữa(nhìu chiện wé...),"thành viên mới" chắc là cũ hơn "chưa xác nhận email" đúng ko ạ?Nhất là bạn đó gia nhập 7/4/2007 và có.....0 bài viết?!...Mời các bạn vô đây xem thử http://www.aquabird.com.vn/forums/showthread.php?p=172726#post172726
    ....đây là nơi Dơi bị cấm hó hé...(có 4 thứ ko được trong điều lệ gửi bài)
    Bạn không được quyền gửi chủ đề mới[-(
    Bạn không được quyền trả lời bài viết[-(
    Bạn không được quyền gửi đính kèm[-(
    Bạn không được quyền sửa bài viết của mình[-(
    ~X( ~X( ~X( ........

7. hag

hag Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    Cố lên Dơi ui, lên thành viên tích cực là có chữ ký liền. Mình có rùi nè, chắc công nghệ spam trợ giúp quá!