lan đai châu nhà em đua nỏ đón tét

Thảo luận trong 'Lan rừng Việt Nam' bắt đầu bởi buinhulac, 4/2/13.

1. buinhulac

buinhulac Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,334
    Khoe với cả nhà mấy chậu lan nhà em, chủ yếu là chia sẻ ko khí tết
    [​IMG][/URL][/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:35 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:31 PM ----------

[​IMG][/URL][/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:42 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:35 PM ----------

[​IMG][/URL][/IMG]

---------- Bài viết thêm vào lúc 01:52 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 01:42 PM ----------

Đây là vườn lan rừng của em xin ae cho y kiến
    [​IMG][/URL][/IMG]

vinhlisheng, mcbt and DuongThanhSon like this.
  2. phamngocsinh

phamngocsinh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    438
    Vườn lan nhà bạn tuy chưa nhiều, chưa phong phú nhưng trông qua các cây cũng khá khoẻ, sống thiên nhiên. Cứ trồng các em nó sống là tốt rồi, không những thế mà lại còn cho hoa váo đúng dịp tết thì tuyệt cú mèo. Chúc bạn khoẻ và luôn bổ sung cho vườn lan thêm phong phú

vinhlisheng and buinhulac like this.
  3. buinhulac

buinhulac Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,334
    Đây mới chỉ là 1 góc nhỏ của sân sau vườn thôi ah, va em cũng chỉ thích các lọa lan rừng vì chúng quý hiếm ko giống như các loại nhân tạo hay nhập khẩu, thành ra số lượng thi nhiều nhưg chủng loại thì ít ah

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:17 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:13 PM ----------

Em cũng xin thôg báo 1 số lan em sưu tầm đc, Đai châu, fi điệp, quế lan hương, cat, hải yên, báo văn, va mấy loại em chưa biết tên em post sau

vinhlisheng thích bài này.