lập hội chào mào ở gò vấp tp hồ chí minh

Thảo luận trong 'Hội quán Chào mào' bắt đầu bởi ngocbaotran, 9/3/10.

1. ngocbaotran

ngocbaotran New Member

Thích đã nhận:
    5
    mong anh em quan tâm và ủng hộ ,mình muốn lập hội chào mào ở gò vấp mong anh em cao thủ chỉ giáo thêm về chào mào ,nuôi chào mào ở gò vấp mà mang qua tân phú hay lê thi riêng dợt thì xa quá ,anh em có điểm nào dợt ở khu gò vấp thì càng tốt ,chứ ra hội toàn chơi chích chòe lửa ,than mi ,mình cầm chào mào ra hok biết chơi với ai .mình tên bảo ,30t ,ở p11 gò vấp Hồ Chí Minh ,số điện thoại 0909682258 ,mong quen biết anh em chơi chào mào giao lưu và học hỏi kinh nghiệm .thanks anh em abv:blushing:

2. Tuanlehuuminh

Tuanlehuuminh Active Member

Thích đã nhận:
    25
    Mình cũng ở Gò vấp và cùng sở thích với bạn đây.Nhà mình ở P.10,Gò vấp.
    Thanks/Tuấn

3. buicongchuyen

buicongchuyen Member

Thích đã nhận:
    34
    ủng hộ ngay. Gần nhà mình có chỗ hay lắm, anh e đi theo bản đồ tới hết đường sẽ thấy, quán cafe phía trước có rất nhiều cây trứng cá, ở đó nhiều Chào Mào lắm và chủ cũng tốt lắm nữa, Sáng mình toàn mang Chim ra đó để rồi đi làm về lấy. Cafe lại rẻ nữa 5k/ ly

4. batmanV

batmanV Well-Known Member

Thích đã nhận:
    11
    Mình cũng ở Gò Vấp, ở Chung cư NGuyễn Văn Lượng 2 - Thống Nhất - GV và cũng cùng sở thích chào mào.Trước nhà có cafe Song Uyên, thấy ông chủ cũng nuôi 2-3 chào mào, cafe cũng rẻ.

5. Chào Mào Bl

Chào Mào Bl Well-Known Member

Thích đã nhận:
    134
    Chỗ bác buicongchuyen nói coi bộ hay ah nha, nếu có chim rừng trong sân bay bay ra thì tuyệt vời...

chaomaobt thích bài này.
  6. nguyenkhanhtoan

nguyenkhanhtoan New Member

Thích đã nhận:
    8
    anh em có lập hội cho mình xin 3 vé, nhà mình ngay chợ hạnh thông tây hiện đã có 3 bạn đang chơi cùng nhưng đi tới hội thì hơi xa. anh em gò vấp tập hợp nhớ pm mình 1 tiếng nhé