lâu rồi ko vào diễn đàn có mấy cái clip AE xem rồi cho ý kiến nhé

Thảo luận trong 'Chào mào của thành viên' bắt đầu bởi thanhhd, 12/9/11.

1. thanhhd

thanhhd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    336
    con này có nên mua ko các pác
    [video=youtube;JWHzv8arq7g]http://www.youtube.com/watch?v=JWHzv8arq7g[/video]
    Đây là 2 DL va 1 em Huế mộc
    [video=youtube;1iu0mAWDLEQ]http://www.youtube.com/watch?v=1iu0mAWDLEQ[/video]
    Bác nào biết con này chim vùng nào của DL ko?
    [video=youtube;Ff1bW1aadnI]http://www.youtube.com/watch?v=Ff1bW1aadnI[/video]

Tran Quy Vinh, lepa, Huy_TM and 9 others like this.
  2. anh_hung908

anh_hung908 Moderators

Thích đã nhận:
    1,354
    Em đầu trắng đẹp quá có dk mua đi bác. Về chăm kĩ qua mùa lông khỏe mạnh bóng mượt còn đẹp nữa

TToan thích bài này.
  3. luongthedung

luongthedung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    149
    Chào bác Thanhhd. Bác ở chỗ nào ở Hải Dương vậy? Hiện giờ tôi cũng ở Hải Dương và cũng thích nuôi chào mào. Hôm nào bác rảnh anh em mình gặp nhau giao lưu nhé. Số phone của tôi là 0974121838.
    Rất vui được giao lưu cùng bác.

4. TToan

TToan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    204
    Cả 3 con nó cứ kêu loạn lên làm em chịu chẳng nghe được cái gì cả, em Huế hình như là em ở giữa phải không bác? Với lại hình như bác thanhhd là chuyên gia sưu tầm chim độc thì phải, em thấy những hình ảnh, clip bác post lên đều là những em chim độc vị cả. Em nhớ không lầm thì cách đây đã khá lâu bác có post hình ảnh của một em chim sẻ đột biến, số phận em đó ra sao rồi bác? Em có thằng bạn vừa rồi cũng bắt được một em sẻ như vậy, đang hướng dẫn cho nó thuần lồng rồi mới đem lên cho anh em bình luận. Hi

thanhhd thích bài này.
  5. thanhhd

thanhhd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    336
    Chào bạn hiện nay CLB chào mào Hải Dương có 2 ngày rãi chim vào thứ 4 và Chủ nhật quán cafe Ngọc đằng sau Nhà Thi Đấu bạn ra đó giao lưu cùng AE,mình ở phố Tô Hiệu

---------- Bài viết thêm vào lúc 11:24 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 11:20 PM ----------

Đúng là con chim Huế ở giữa bạn a`con đó mộc vừa xong vụ lông,còn em chim sẻ trắng thì bây giờ thuần lắm rồi thả chỉ bay trong nhà ăn thóc của mấy em Cu,hôm nào rảnh quay 1clip cho anh em xem

6. TrangPhong

TrangPhong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    152
    haizzzz. Con đầu tiên xấu thế mà bác cũng nuôi. Em là em ghét đặc cái loại đấy đấy nhớ. Chả thích tí nào luôn. Quả này k biết ông trời có cho cái của mình ghét không đây ;))

thanhhd thích bài này.
  7. nguyen_tonny

nguyen_tonny Well-Known Member

Thích đã nhận:
    166
    úi trời bác thành này toàn nuôi chim khủng ko à.....con đầu tiên ko nên mua vì giá cao quá......hjjj

thanhhd thích bài này.