Lể 20/11 của em

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi Đào Cu, 24/11/14.

1. Đào Cu

Đào Cu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    99
    Thấy mấy anh em bắt bổi liên tục nên cũng nóng ruột không chịu nổi=P~.Sau bao ngày chờ đợi cuối cùng cũng có được ngày nghĩ và đây là kết quả. Một em bổi còn rất tơ nhưng háu đá. Do quên điện thoại nên lúc về nhà mới chộp được. hi :laughing: đăng lên chia sẽ niềm vui cùng anh em.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    ---------- Bài viết thêm vào lúc 03:35 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:18 PM ----------

Last edited by a moderator: 24/11/14
  2. dong_pham

dong_pham Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    14,881
    xin lỗi định hiện hình giúp bác ấy mà ko được.mong bác thông cảm cho bài viết này nhé.

Last edited: 24/11/14
    thanhjjk thích bài này.
  3. Đào Cu

Đào Cu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    99
    Mà còn cách nào úp hình lên diễn đàn dể hơn không bác. Chứ úp hình lên rắc rồi quá mà lúc được lúc không.

4. Tí Cua

Tí Cua Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    3,835
    mình có 1 đứa e đang ở BT, cũng đang tính dịp ra thăm nó, hehe ko biết bạn có sẵn lòng làm thổ địa 1 chuyến ko.

5. Đào Cu

Đào Cu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    99
    Rất sẵn long anh tí cua khi nao anh ra thi cứ alo cho em. Số diện thoại cua em la 01673751337. Em o xa gia huynh, tánh linh.
    Khi nào anh đi thi alo cho em. Luôn sẵn sàng tiếp đón anh tí cua. Số điện thoai của em la 01673751337.

Last edited by a moderator: 25/11/14
    hoctro_mechim and Tí Cua like this.
  6. garungks

garungks Well-Known Member

Thích đã nhận:
    190
    chúc mừng bác nghe,gà tơ mà nhắm rượu thì thuyệt cú mèo hee,em cung có mấy đứa bạn làm việc ở bệnh viện tánh linh,luc nào có dịp ghé chơi em đt cho bác nghe

7. Đào Cu

Đào Cu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    99
    Ok bac garungks. Khi nào bác ra thì cứ alo gap gở cafe giao lưu cho vui. Con em ga tơ nay minh da cấp riêng cho no môt ngôi nhà va môt nàng mái. Mong se cản ra dc những con mồi hay.

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:25 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:21 PM ----------

Ok bác garungks khi nao bac ra do thi cứ alo cho em. Còn em tơ nay em da cấp cho no môt ngôi nha va một em mai mong sẽ sớm co duoc những chú f1 hay cho cac mùa gà tiếp theo.hehe

8. hoctro_mechim

hoctro_mechim Vua kí sự

Thích đã nhận:
    30,778
    Hịc. Không khéo mấy lần đi Gia Huynh đụng nhau rồi mà không biết cũng nên. Trước mình ở Trà Tân, giờ chuyển lên Sài Gòn rồi nhưng cũng hay về Gia Huynh bẫy chim lắm. Ở bên đó bác Đào Cu có biết anh Khiêm, anh Huy, chú Mười, anh Diễn...nhà ở gần chợ không, chỗ trường Mẫu giáo đó. Mình lưu số điện thoại, bữa nào sắp xếp được anh em giao lưu cu cò, gà qué một bữa nhé !

Thân,

9. Đào Cu

Đào Cu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    99
    Em cũng ở trong hội cu gáy abv gia huynh mà. Em là em vợ của anh Phương. Anh Bảo bửa em có nhậu với anh ở nhà thầy Quân rồi mà anh.

hoctro_mechim thích bài này.
  10. Đào Cu

Đào Cu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    99
    Em là em vợ của anh Phương. Em co gặp anh một lần ở nhà thầy Quân rồi.

11. hoctro_mechim

hoctro_mechim Vua kí sự

Thích đã nhận:
    30,778
    Anh cũng không nhớ nữa, gần đây nhất là bữa nhậu buổi tối ở nhà anh Quân thôi. Còn trước đó thì anh thua. Hehe. Bữa nào rảnh rảnh chắc phải về dưới một chuyến quá !

12. Đào Cu

Đào Cu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    99
    Hôm qua mấy anh em trong hội cung co tụ tập làm một chầu đó anh. Mấy ổng đi đánh được 7 con quốc làm một chầu.

hoctro_mechim thích bài này.