Lễ trao giải cuộc thi " nhìn hình đoán chủ"!

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi toidamme, 14/4/12.

1. toidamme

toidamme Well-Known Member

Thích đã nhận:
    361
    lễ trao giải cho người thắng cuộc, cuộc thi nhìn hình đoán chủ được tổ chức tại quán cafe cạnh chùa vĩnh nghiêm!
    thành phần tham dự: phamthanhson (trưởng ban tổ chức), toidamme (phó phòng tài chính), thewall (người đã đoạt giải nhất cuộc thi " nhìn hình đoán chủ"):applause:.
    lễ trao giải được diễn ra lúc 9h/14/04/2012. lễ trao giải đã được diễn ra tốt đẹp, cảm ơn anh em đã quan tâm theo dõi và tham gia!
    tiện đây em cũng xin cảm ơn mod đã cho em ké cuộc thi này! nhằm tạo phong trào cho ae trên diễn đàn, để tạo khí thế sôi nổi cho ae gà rừng.
    hình ảnh lễ trao giải( tuy đơn sơ nhưng thắm đầy tình cảm ae)

catphien, phu_tan, nhocalone and 13 others like this.
  2. anxuanloc

anxuanloc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,213
    hình như giải này là 2 ly sabocher xay hả bác.kakka buổi off thú vị nhỉ.chúc các bác luôn vui kakkaa

3. toidamme

toidamme Well-Known Member

Thích đã nhận:
    361
    bác này nhìn tinh mắt thật! mắt này mà đi đánh gà rừng thì hết gà để ae đánh rùi kaka :)
    kinh phí tổ chức là 42k vnd. hixhix chắc đây là cuộc thi có giải khiêm tốn nhất Tp.Hcm quá hihih

4. thewall

thewall Member

Thích đã nhận:
    34
    Rất mong có dịp gặp đông đủ với các anh em trên diễn đàn. Chúc mọi người một tuần mới tốt lành.

toidamme thích bài này.
  5. nhocalone

nhocalone Well-Known Member

Thích đã nhận:
    592
    Nhớ nha sư phụ Sơn Đen,thu nhận đồ đệ mới mà ko cho ra mắt các sư huynh đồng môn nha,bái sư thì phải bái luôn các đại sư huynh chứ,con là đại đồ đệ thân cận nhất mà chưa gặp sư đệ này nữa nha,sau này lỡ mà có bị môn phái khác tấn công thì chớ có nhờ đến Lão Tôn ta nhé,hahahaha