Lịch ABV 2008 ?

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi thuannguyenanh, 17/12/07.

1. thuannguyenanh

thuannguyenanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14
    Kính thưa các Anh !
    Anh em chúng ta đã đến với nhau vì một sở thích chung.Độ tuổi,nghề nghiệp ,điều kiện sống... khác nhau nhưng chúng ta đã có những giờ phút VUi , Buồn .Tất cả đều yêu quý nhau,yêu nghề chơi,yêu quý ABV. Một bộ lịch đẹp của AV là điều nhiều member quan tâm
    Năm 2007 sắp qua và năm 2008 cũng sắp đến.Chắc nhiều Anh Em đều muốn có một bộ lịch đẹp của ABV trên tường nhà mình để coi như kỷ niệm .
    Thời gian không còn nhiều.Cuối năm ,cũng biết các Anh nhiều việc bận nhưng cũng mạo muội bày tỏ nguyện vọng,mong các Anh lưu tâm !
    Các Anh cũng cho biết luôn địa điểm có thể nhận lịch,giá cả để mọi người chủ động.
    Kính chúc các Anh Em KHỎE _ VUI _ THÀNH ĐẠT !

2. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Hơi chậm! hơi chậm!
    Kính báo cả nhà, laọi một năm nữa lịch ABV có chiều hướng chậm rồi, mặc dù đã duự tính từ sớm do rút kinh nghiệm từ những năm trước
    Năm nay, với dự kiến lịch chuyên đề về thủy sinh, do vậy phụ thuộc rất lớn đến tiến độ thi bể thủy sinh của ABV2007, nay kết quả đã có, nhưng file gốc mới thu thập được của 1-2 người
    Hiện banQT đã phân công Đ/C Coi77 lên Market lịch để xin ý kiến bằng những hình ảnh của cuộc thi, dự kiến ngày 23/12/2007 sẽ có bản đầu tiên trình xin ý kiến LB thủy sinh SG và thu thập file gốc, sau đó sẽ tiến hành in ấn
    Xin được thông báo để Thành viên được biết và ủng hộ

3. truongthinh

truongthinh Thăng trầm

Thích đã nhận:
    32,779
    File gốc đã gởi cho BTC ABV nhưng chưa thấy xác nhận bác Tienbm ơi !
    Lịch năm nay 2008 các anh nên nghiên cứu lại xem có nên chọn khổ lịch nhỏ , gọn như lịch để bàn chẳng hạn ! Kích thước nhỏ như vậy ảnh sẽ sắc nét hơn đồng thời tiện lợi cho việc biếu tặng ... ! Đó là ý kiến khá thống nhất của ASAP , mong các anh lưu ý !

4. Blue_Dolphin

Blue_Dolphin Khách trọ nhân gian

Thích đã nhận:
    7,984
    Em cũng rất thích kiểu lịch để bàn, tiện ích và giá trị sử dụng cao, Cty em năm nào cũng đặt làm tặng NV lịch hình chữ nhật khổ 22x14 , chân bằng bìa cứng cao 20cm....

5. trieuhai

trieuhai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    nói chung lịch để bàn rất tiện dụng...nhưng để ngắm cho đã thì theo em là hơi bé quá....sẽ không thỏa mãn đc anh em. nhất là ABV có ý đầu độc tập thể thì nên làm lịch treo tường khổ lớn sẽ hiệu quả hơn rất nhiều

6. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    OK, hiện tại coi77 đang thieết kế, nghiên cứu cả 2 dạng treo và để bàn, ngày 23/12/2007 sẽ trình CLB thủy sinh SG duyệt

7. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Có nhận đc một mail và chuyển tiếp cho Coi rồi
    Đề nghị CLB ASAP nhắc mọi người hôm off mang theo file để Coi77 nhận luôn nhé

8. Blue_Dolphin

Thích đã nhận:
    7,984
    Các anh ơi em cũng gửi hình hồ vào đ/c của ABV rồi, khi nào nhận hình hồ các anh làm ơn confirm giùm cho các TV yên tâm rung đùi ngồi chờ lịch!:D
    Thanks.

9. coi77

coi77 Còi xương thể bụ

Thích đã nhận:
    3,789
    Hôm nay bắt tay làm ngay, đây là bìa ạ! Mong các bác có ý kiến để em hoàn thiện cuốn lịch năm nay tốt hơn! Cảm ơn các bác!

10. cafesôngtrăng

cafesôngtrăng Thành viên uy tín

Thích đã nhận:
    10
    Ối giời ơi! PS hả còi? Sao mà đỏ thế ?

11. minhphong

minhphong Làm ít nói nhiều

Thích đã nhận:
    187
    Ảnh thật 100% đấy ST quán ơi.......
    Ngoài thiên nhiên súng nó đỏ thế thiếu gì.
    Idea rất tây và dành cho người Việt Lam xài hố hố.

12. nature

nature Well-Known Member

Thích đã nhận:
    58
    Em thấy hình bìa như vậy hơi tối , màu sắc hơi buồn đó anh Coi ới ời !

13. Blue_Dolphin

Thích đã nhận:
    7,984
    Trông như tranh sơn mài í nhỉ? em thấy Tết mà xài cái khung lịch đen thì không hợp cho lắm!

14. aquatichung

aquatichung Giáo sư

Thích đã nhận:
    824
    các đồng chí cứ cầm sãn cái file đi hôm đó Còi cóp luôn rồi ung dung ngòi chờ lịch he he.

15. cỏ trân châu

cỏ trân châu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    15
    Em lại thấy bìa này hay hay. Nếu đem cho thì nhìn bìa sẽ rất ấn tượng, hơi bị "sang" nữa mặc dzù là chụp (theo lời dân ngoại đạo:D ) cái ao bùn và mấy cái lá súng.
    Nếu trong trường hợp ABV có dự tính "kinh doanh" thì bìa lịch lạ thế này sẽ dễ gây ấn tượng với người mua.
    Ví lại đó chỉ là hình bìa thui, mình đâu có nhìn mỗi ngày đâu mờ lo tối, hình hồ anh Blue cũng............. tối dzạ:devil: :devil: :devil: :devil: :p

16. moceva

moceva Well-Known Member

Thích đã nhận:
    84
    Mình muốn mua 1 quyển không biết phải làm sao AE ơi?? vì bận cày quá đó mà!!! :-S

17. langtuvn1991

langtuvn1991 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Em thấy bìa đen thì nhìn rất sang rùi đó nhưng nhìn hình bìa này có vẻ hơi bùn và hơi " sến " vì màu đỏ đậm quá và nhìu quá ( em chỉ có í kiến khách quan thui xin lỗi tác giả nhìu nhìu nha) ah2 nhân tiện cho em hỏiv 1 cuốn lịch giá bao nhiu vậy và có free hay giảm giá cho TV ASAP ko vậy ???

18. hoangdelahan

hoangdelahan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    40
    Hì hì, cho "pé" đóng góp ý kiến :D . Bìa lịch này thật sự chuyên nghiệp :applause: . Nhưng có ai nghĩ rằng vào năm mới mà trong nhà của mình trưng một tấm lịch bự thật bự và đen xì lì như vậy ko nhỉ? :confused: . Mặc dù nó chỉ là cái bìa. Em nghĩ là với loại lịch đen như thế này thì nó chỉ hợp với lịch để bàn mà thôi. Em đề nghị... đổi màu khác. :D

19. coi77

coi77 Còi xương thể bụ

Thích đã nhận:
    3,789
    Chắc là có, hì hì ảnh này là của bác gatgu, member bên photo.vn ạ!

@Hoangdelahan: à đây là mẫu lịch bàn (khổ 22x12cm), còn lịch treo tường bể thủy sinh cũng có lịch đen đấy nhé!

20. conheo81

conheo81 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    51
    "Khám phá niềm đam mê" theo em,minh` có thể đổi lại là "Niềm đam mê khám phá" đc ko các anh?:D