lọc nước

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi AnToNiVuItToN, 17/2/08.

1. AnToNiVuItToN

AnToNiVuItToN Member

Thích đã nhận:
    0
    theo các bác trong 4 rum có nên cho sỏi trắng vào hồ cho cá kô em thì kô vi hôm wa con kcx của em sau khi thả vào thì nó nghịch rất vui nhưng nó cứ ngậm vào mồm nhả đc ra thì ko sao chứ nuốt vào thì :eek::eek:

2. PhiLongTa

PhiLongTa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Nó cũng đủ khôn đề biết cái gì nên ăn, cái gì để chơi. Pác an tâm đi, hồ cá LaHan nhà mịnh bò đù loại sạn kích cõ và màu sắc khác nhau và có cả vài viên bi nửa. Nhưng nó chỉ sục sạo, và "đào hầm" , ngậm sỏi rối phun ra hay chơi với vài viên bi, đầy tới đầy lui chứ ko bao giò nuốt vào họng cả. Nên Pác cứ an tâm cho em nó đùa chơi thoai mái đi. Have a fun

3. bsninhhungxm

bsninhhungxm Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    sỏi trằng hay bị rêu bám lắm bạn ơi, dùng nhiều loại có màu khác cho đẹp và ít bị rêu. thân

4. BLACKDRAGON

BLACKDRAGON Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    cứ bỏ vô tư đi cá ko ăn được đâu mà lo.sỏi trắng có 2 loại là sỏi tự nhiên vỏ bóng cứng tự nhiên thì ko được trắng lắm nhưng khó bám rêu,còn loại thứ 2 là sỏi trắng vỏ nhám mềm như đá vôi rất trắng rất dể bám rêu,mình nghỉ ko nên xải loại này