Lồng đẹp !

Thảo luận trong 'Phụ kiện cho chim khuyên' bắt đầu bởi huyenhieu, 14/9/08.

1. huyenhieu

huyenhieu Member

Thích đã nhận:
    0
    Xem cái lồng mà ướt hết cả bàn phím.À nhân tiện cho mình hỏi luôn có a e nào ở HN có e K nào líu ko để lại cho mình 1 e.Thèm nghe K líu quá
    Cảm ơn các bạn trước
    alo cho mình 0947184046 :-*

Last edited by a moderator: 14/9/08
  2. the-centaur

the-centaur Well-Known Member

Thích đã nhận:
    40
    khuyên líu thì mình cũng có hai em một em thì mình cưng nhất rồi ko bán được còn một em thì đang thay lông với lại nó ko được dạn người nếu bạn thích thì qua nhà mình xem .Còn cái lồng này tích của nó gọi là gì hả bạn sao nhìn toàn lợn thế

3. huyenhieu

huyenhieu Member

Thích đã nhận:
    0
    Thú thật là mình cũng mới tập chơi thôi,nên tích j thì mình cũng chẳng hiểu đâu :)).Mình thèm nghe K líu quá mới chơi nên cũng tò mò muốn nghe cho đỡ tò mò mà :(

4. Choe Lua boi

Choe Lua boi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Lồng đẹp quá bạn ơi. Mình cũng muốn biết ý nghĩa của nó. Thường mình thấy có lồng Mai Cuc Truc, Phước Lộc Thọ....nhưng cái này toàn là heo.

5. bao_tin

bao_tin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    : Lồng đẹp !

chào các bạn!theo mình thì chiếc lồng nầy có tích là : hợi hợp quí!!!!!!!!
    vì toàn heo là heo! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:-Schắc là anh thợ làm ra nó thích heo,

6. trần hào nam

trần hào nam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Lồng đẹp! Lồng này bác mua hay định chuyển nhượng cho ae trên Diễn Đàn thế ạ? Theo em nếu bác có ý chuyển nhượng mà giá hợp lý thì ae nhà mình chắc cũng có nhiều ng ok đấy ! Nói thế thôi, giá cũng ko nhẹ đâu bác nhỉ?

7. Lưu Khang

Lưu Khang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    Lồng đâu ?? chỉ có đế lồng thôi .....cho xin cái pic " toàn thân " đi bạn ! Nhìn thấy cái đế "cồng kềnh" quá :x

8. thangHaiPhong

thangHaiPhong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    năm nay có phải năm con hợi đâu mà TRUNG QUỐC lại sản xuất lồng chân tứ heo thế nhỉ ! lồng này chắc trớt vé máy bay nên giờ mới có gặp tại thị trường VN!

9. carmen

carmen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    39
    em thấy nó đóng chứ tàu ở trên ảnh mà. Lồng này chắc bác lấy ảnh trên mạng về đúng không?

10. mienxaocuabe

mienxaocuabe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    107
    cái này phải gọi la chân lồng đẹp vì toàn thẫy chân ko thấy thân đâu cả heheheh

11. Omopcute

Omopcute Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    chiếc chân lồng của bạn kiếm được bên trang we của trung quốc hả, đẹp quá bạn nhỉ, chác là tại năm đinh hợi trung quốc có mấy bác nghệ nhân làm cạp lồng chơi thì phải, thế bạn muốn nghe khuyên líu àh, đơn giản lám bạn cứ cóp một fai tiếng khuyên líu vào dt rùi thỉnh thoảng thích nghe thì bật lên thôi,:laughing::laughing: còn nếu bạn thich chơi chim hót thì cú pm cho mình, mình thì cũng có khoảng chục em đang líu, già thành thì khỏi phải lo, ko hề mắc chút nào, vì chim hót mà, hì hì, ko phải chim đấu nên giá bèo bọt lám:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:

12. quysongsinh

quysongsinh Member

Thích đã nhận:
    0
    Đẹp quá nhưng sao coi thấy có mỗi cái chân đế thôi nhỉ các bác? Bác cho em hình toàn bộ cái lồng đi cho anh em chiêm ngưỡng chứ.

13. huyenhieu

huyenhieu Member

Thích đã nhận:
    0
    Vậy à,thế bạn cho mình sdt và địa chỉ đi mình qua chỗ ban ngay.3 hôm nay bận h mới lên dc :(
    Hê hê mình lên mạng kiếm về để a e cùng ngắm thôi.Hình cả lồng thì mình ko lấy cái nào cả

Last edited by a moderator: 17/9/08
  14. Omopcute

Omopcute Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    số dt 0989854656, đây là số dt của mình, nhưng dt của mình hay hết pin lám, nếu gọi ko được thì cứ gọi vào số 0976365995, mình hay cầm máy đó mà, nếu thấy vọ mình nghe thì nhắn lại, nhà mình ở An Duơng