LỒNG TẮM KHUYÊN GIÁ ? VẬY Ạ

Thảo luận trong 'Phụ kiện cho chim khuyên' bắt đầu bởi huyhuy_ktm, 20/9/08.

1. huyhuy_ktm

huyhuy_ktm Well-Known Member

Thích đã nhận:
    11
    Em đang định mua cái lồng tắm khuyên ,có ai biết giá của lồng tre thường với lồng trúc là bao nhiêu ko ạ(giá của các loại lồng lớn nhỏ thì tốt quá),chỉ giúp em với!!!nhân tiện cho em hỏi luôn giá của cái lồng tắm chòe.Em xin cám ơn rất nhiều!!!!

2. mienxaocuabe

mienxaocuabe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    107
    lồng tắm của khuyên nó giá cả lung tung lắm,thừong thì lồng trúc mua năm ngoái loại tốt khoảng 5ok giờ giá cả leo thang co lẽ mắc hơn chút,lồng tre thì nhiều loại hai chục có , ba chục có,lồng trúc cúng có loại re hỏn một chút nhừng chỉ để vừa của lồng khuyên lùn thôi, mà cứ ra chợ mơ mà nmua có giá hết rồi

3. Omopcute

Omopcute Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    lồng tắm khuyên bằng tre da`nh cho lồng cao là 30k, lồng lùn là 25k, còn lồng trúc dành cho lồng cao là 60k, dành cho lồng lùn là 50k. lồng tắm tròe dành chung cho mi thì dao động tù 40k đến 70k, hi hì, bạn cứ tự trả giá nha

4. quangbup

quangbup Active Member

Thích đã nhận:
    0
    lồng tắm cho khuyên thì bạn nên mua loại lồng cỡ nhỏ thôi tốt nhất mua loại làm bằng trúc cho bền giá dao động tầm 40>50k,nếu bác ở HN thì lên trên đường hoàng hoa thám mua nhé

5. Lưu Khang

Lưu Khang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    Bận ... chẳng có time toàn ụp lồng vào " chậu " cho em tắm ... vừa nhanh vừa gọn mỗi tội dễ ẩm lồng =))

6. quangbup

quangbup Active Member

Thích đã nhận:
    0
    làm như thế chim sẽ sợ ng và nhảy bổ lên fi thẳng vào nan dễ bi toác đầu lắm, nhúng lồng vào nước sẽ ẩm mốc làm nhanh hỏng lồng lắm bạn ah nên mua 1 cái lồng tắm nó cũng chẳng đắt lám ^^

7. Lưu Khang

Lưu Khang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    vấn đề là không có t bạn ạ, cũng có lồng tắm nhưng chờ các em ấy sang rồi tắm xong thì chít ... vả lại ai lại nhúng cả cái lồng vào chậu nước bao giờ , tháo đế lồng >> cho khay nước nhỏ vào là em khuyên nhảy xổ tắm ngay không hề ngượng nghịu lại càng không toác đầu đâu bạn ạ !
    Ăn chim rán ngán tận cổ rồi bẫy thêm làm gì nữa hở anh ,, hì hì , .. vẫn vào blog đâm chém ầm ầm đấy thôi :x