Lũa VIP cho tép Cholla Wood ; Bơm Hailea 35W; Timer Đức; Van CO2

Thảo luận trong 'Hàng quá hạn mua bán' bắt đầu bởi CatOhCat, 14/3/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. CatOhCat

CatOhCat Thương nhân

Thích đã nhận:
    121
    Dọn dẹp nhà nên mình cần bán một số món sau. Mình ở Tây Thạnh, Tân Phú, HCM. Sdt 012 8888 6933. Mình tên Cường, 28t để dễ xưng hô.
    MS1: Lũa VIP chuyên dùng cho hồ tép Cholla Wood. Lũa này mình nhờ ông bác mua ở cửa hàng thuỷ sinh bên Mỹ mang về, dùng & đem tặng vẫn còn dư nên bán lại cho ACE nào cần. Thông tin về lũa Cholla ACE có thể tham khảo ở đây: LINK ( thông tin từ CJ Aqua )
    Khúc lũa Cholla của mình size dài 15cm, rộng từ 2.5cm-4cm như trong hình, có tổng cộng 14 khúc. Giá 150K/khúc bao gồm tiền gửi chuyển phát đến tận nhà trong toàn quốc ( thanh toán bằng chuyển khoản Vietcombank). ACE nào đến nhà mình lấy thì mình để giá fix cực tốt cho :D. ACE vui lòng nhắn tin hoặc gọi 012 8888 6933 để mua nhé, mình không nhận gạch trên đây vì ít online.
    MS2: Cũng là lũa Cholla nhưng size khủng như hình. Có 6 khúc, giá 250k/khúc bao gồm tiền gửi chuyển phát đến tận nhà trong toàn quốc ( thanh toán bằng chuyển khoản Vietcombank). ACE nào đến nhà mình lấy thì mình để giá fix cực tốt cho :D. ACE vui lòng nhắn tin hoặc gọi 012 8888 6933 để mua nhé, mình không nhận gạch trên đây vì ít online.
    MS3: 1 cái Bơm Hailea HX-6520 35W 1200L/h. Mới mua của Cao Quý tháng trước. Dùng được một ngày . Còn đầy đủ box/phụ kiện. Lưu ý là bơm này chỉ dùng để đăt bên trong hồ thôi. Giá 150k, món này chỉ giao dịch tại HCM, ACE vui lòng đến nhà mình để lấy.
    MS4: 1 cái Timer cơ The Ben của Đức, dùng tốt & chính xác, mua ở Singapore nên dùng loại 3 chấu. Giá 100K, món này chỉ giao dịch tại HCM, ACE vui lòng đến nhà mình để lấy.
    MS5: 1 cái van CO2 mua mới 140K hồi sau Tết, nhưng gắn vô bình có cảm giác bị thất thoát khí nên em không dùng nữa, có thể là do em ko biết xài nên để lại cho anh em nào muốn thử nghiệm . Giá 50K, món này chỉ giao dịch tại HCM, ACE vui lòng đến nhà mình để lấy.

2. CatOhCat

CatOhCat Thương nhân

Thích đã nhận:
    121
    Cập nhật: MS4 timer đã bán. MS1,2,3,5 vẫn còn nha anh em :D. Cám ơn anh em đã ủng hộ.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.